Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafua na Kikohozi unapokua usingizini

Discussion in 'JF Doctor' started by akohi, Sep 14, 2012.

  1. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wataalamu,
    Nimekuwa nikijiuliza sana kuwa inakuwaje mtu hata kama umebanwa mafua vipi au kikohozi, yaani unapolala isingizi tu na yenyewe yanakata hata kama yalikuwa yale yanayochirizika yenyewe ila mara tu unapoamuka tu...ndo shuguri inaendelea
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmmmhhhh!!! Hii experience ni unique kwako tu Mkuu! Haitokei kwa wengi
     
  3. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwamaoni yangu, mimi naona ni kinyume chake, usingizi hukujia tuu mara upatapo nafuu ya mafua au kikohozi.Ndio maana kuna watu husema jana sikupata usingizi kwasabau ya mafua na/au kikohozi!
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    leo kazi ipo...haya wataalamu akohi ndo huyo kaja na matatizo lukuki...
    lazima mrudi vyuoni,,,kuna kozi mtakua mmeiacha...maana hamtoi majibu wajameni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkali na Tozz na mimi hapo juu tumetoa jibu
     
  6. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Au ndo wamegoma tena japo nimesikia wanaapa hawatarudia mgomo hahaha...these guys are f***ked up
     
Loading...