Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafsadi who are they?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by change we need, Feb 6, 2012.

  1. c

    change we need Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama viongozi wetu wako serious na mafsadi wasingeuma maneno..wangetaja bayana mafsadi ni hawa na msiwapigie kura.
    sio kusema ooh mafsadi mara hivi mara hivi..danganya toto hiyo, hakuna nia thabiti ya kuondoa mafsadi katika serikali au chama.
     
Loading...