Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisango uso kwa uso na Kanumba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mwitaz, Jun 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mafisango uso kwa uso na
    kanumba
    kanumba: vipi
    jembe? Shwari huko?

    Mafisango: huko sio shwari
    jembe, watu wanagombea
    mali zako vibaya

    kanumba: vipi lile v8 langu?

    Mafisango:hilo ndo chanzo
    cha ugomvi wa baba na
    mama yako

    kanumba: Dah!
    Na dada yangu lulu je
    anaendeleaje?

    Mafisango:Yani we kweli ni
    msanii yani mpaka huku
    unanidanganya lulu ni dada
    yako?

    Kanumba:
    ushaniudhi sasa nenda tu
    uwanjani jumatano tuna mechi na malaika wa
    adhabu.
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sielewi kama upo sahihi au haupo,ingawa percent ya kutokuwa sahihi ni kubwa,
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    vichekesho,bange mbaya
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...