Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisango Cup

Discussion in 'Sports' started by ExpertBroker, May 21, 2012.

  1. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ningelikuwa na uwezo ningeandaa kombe la mpira wa miguu kwa kuhusisha timu ambazo Marehemu Patrick Mutesa Mafisango amewahi kuchezea zikiwamo TP Mazembe, APR, ATRACO, Azam na Simba kwa kuliita MAFISANGO CUP na mapato yatakayopatikana nusu kupatiwa familia yake kwa ajili ya kuwatunza watoto wake watatu aliowaacha ambapo kila mmoja ana mama yake! Bila shaka Ezekiel Kamwaga, Afisa habari wa Simba na Patrick Tores Kahemele, meneja wa Azam FC, mwaweza yafanyia kazi mawazo haya
     
Loading...