Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubwela, Oct 30, 2012.

  1. d

    dubwela Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cku ya jumapili vyombo vingi vya habari vimetoa habari kwamba kunabaadhi ya viongozi wa dini wametoa maneno kwa waumini wao kwamba TUNAOMBEA AMANI wakati huu na wakati huu pengo kati ya masikini na tajiri linazidi kuongezeka kwakasi sana kama kimbunga SANDY. Wanatajwa katika kukwepa kodi na kulipa bili ya umeme na hata kutoa rushwa katila kukwepesha mjengo usibomolewe. Je MAFISADI wameamua kuingia katika DINI kuwa na wafuasi wengi na kujilinda huko?
     
Loading...