Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kitio, Apr 24, 2008.

  1. k

    kitio Member

    #1
    Apr 24, 2008
    Joined: May 21, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu mwenye fununu kuhusu kuhujumiwa kwa TTCL na wakubwa na baadae kuundwa Celtel Tanzania Ltd na hatimaye kuisababishia maisha magumu TTCL yanayo ikabili sasa
     
Loading...