Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi watafikishwa lini mahakamani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jane_000, Feb 17, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    polis mnashindwa kufanya kazi zenu kuwashika wizi wa mali zetu na ushahidi mnao mafisadi wamechota hela nyingi sana kila sehemu mnataka kushika rai wema
     
Loading...