Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi Washinda

Discussion in 'Matangazo madogo' started by iya, May 22, 2008.

  1. i

    iya New Member

    #1
    May 22, 2008
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasema mafisadi wameshinda kwa sababu wamefanya ufisadi mpaka Forum ya DINI imepotea mafisadi wakubwa nyie.
     
  2. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe ngoja nicheke mie
    Ngoja nikupe sapoti ili haka kathread kasije kufa bila hata ka reply kamoja
    T
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni kweli huu ni kama ufisadi maana dini moja inaonekana kama haitaki kusemwa ikisemwa yanaitwa matusi. Sasa tunaisema ccm na viongozi wake na wao wataita matusi mwisho itafungwa hii forum. Hakuna demokrsia hapa.
     
Loading...