Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi wanaojenga Nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Jul 22, 2008.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    http://www.dubai-architecture.info/DUB-GAL1.htm

    Yaani kuanzia 1990 kabla ya hapo ni jangwa tu ,je sisi Tanzania tunaowakilisha utoaji wa madini ambayo ni ghali kuliko madini mengine yeyote punje ndogo tu ya Almasi au Tanzanite ina bei kuliko barrel la mafuta yasio safishwa na Dubai haichimbi mafuta msije kusema wanategemea feza ya Mafuta yaani hata gesi waliyonayo basi ni kidogo sana.
    Haya ni maendeleo makubwa na ya kupigiwa mfano hata mafisadi wetu nasikia wana miradi huko.
     
  2. C

    CottonEyeJoe JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2008
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kwamba hizo Palm Islands za dubai Soil yake was provided by Caspian Construction Tanzania, any truth in that???
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ninavyojua ni kwamba Caspian walipewa/walipata contract ya kufanya haulage ya huo udongo. Walipataje sijui!
     
Loading...