Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi wana Hela kuliko wadhamini wa NCHI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Edward Juntao, Jul 31, 2009.

  1. E

    Edward Juntao New Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 28, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je kweli tanzania inaelekea wapi?mafisadi ndio wakuu wa nchi.serikali nayo inawalinda..sasa hivi madhamini wengi wanajitoa kwenye udhamini wa nchi kwa mambo mawili.kwanza fedha zitaibiwa au kuchukuliwa na mafisadi.pili kwa sasa wanaamini kuwa hawa mafisadi wana fedha nyingi kuliko wao..kwa sasa watanzania TUMEFULIA kuwachagua hawa mafisadi.maana si viongozi.tanzania ni kitega uchumi cha mafisadi.. JE NAULIZA.TUTAFIKA KWELI?
     
  2. F

    Future-Tanzania JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2009
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mafisadi ndio wanaoleta hao wadhamini.. na wadhamini wanadhamini kwa ajili ya kupata favor in return.... government yetu ndio inakumbatia uchafu wote uendeleao nchini mwetu. Sijui rais wanawajibika vipi? ata kama yeye aliingia madarakani na kubebeshwa mzigo wa serikali za awamu nyingine, inabidi haonyeshe na atoe msimamo wake kuhusu suala hili la usifadi na wadhamini.. bila hilo hamna litakalo endelea.. itafika muda nchi itakuwa in more classes than what we have now.. wachache watakuwa billioners na wengine hawana hata hela ya kunywa maji
     
Loading...