Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi walivyoni "beep'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 2, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    kwa karibu wiki nzima sasa nimeshindwa kuingia kwenye mojawapo ya email zangu muhimu sana. Jina na Password vyote vinakataa na kila nikiomba kuretrieve password yangu inanipa correct one lakini hainuruhusu kuingia. Mwishoni jana usiku ikabidi niwaandikie wamiliki wa mtandao huo: Hili hapa ni jibu lao kwangu muda mfupi uliopita:



    gademu mafisadi!
     
  2. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona wanakutafuta kwa njia halali na zisizo halali pia. uwe macho kwani vita bado ni ndefu....ningependa siku moja tukimaliza vita hii basi wote tuweze kusema
    'nimevipiga vita vilivyo vizuri, mwendo nimeumaliza na imani nimeishinda!'

    Kila la heri mkuu
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jul 3, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    nafikiri kilichofanyika ni kuoverflood my email with spam...!
     
  4. R

    Rich As Rich New Member

    #4
    Jul 3, 2008
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji shusha munkari boss!
     
  5. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani mkjj, inawezekana hata ule ujumbe wangu hukuupata? if yes pm ili nikutumie tena
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,100
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280
    Wameshakuingiza kwenye kundi la Mwananchi, Mwanahalisi etc katika kuhakikisha kwamba hayapatikani mtandaoni. Inabidi ujikinge barabara vinginevyo wataanza kucheza na KLH News ili nayo waiondowe hewani.
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bado wapo hapa wanaangalia sana ip address zetu. Sijui kama tuko salama kwa sasa.
     
  8. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Moto unaowashwa hapa kijijini sio mdogo wa kuuzima, watajaribu ila sidhani kama utazimika.
     
Loading...