Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi waisaidia Chadema kujilinda, Tabora leo moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ex Spy, Apr 16, 2011.

  1. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 124
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kuna taarifa kwamba wale watuhumiwa wakuu wa ufisadi, Lowassa, Rostam na Chenge, wameanza kuwekeza kwa nguvu ndani ya Chadema na matokeo yake yataanza kuonekana leo mjini Tabora ambako mwelekeo utabadilika ili waonekane wao ni safi na sasa wameanzisha vita ya kuonyesha "katika ujambazi hatukua peke yetu, mbona wenzetu wameachwa??"
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa siku; no stone shall be left unturned !
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida mwizi akibanwa huwa na desturi ya kuwataja wenzake. Hata katika CC ya CCM walichofanya ni hilo hilo kwamba mafisadi wote watoswe baada ya kuona kuwa wengine wanatetewa
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tetesi zako siyo za kweli -- ni uongo mtupu, hazina msingi wowote. Yaani hao mafisadi uliowataja tayari wameshaondolewa katika ile Orodha ya CDM ya watu 11 pale Mwembe Yanga mwaka 2007?
     
  5. alberaps

    alberaps JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Kifutu Ni Kifutu Tu hata akijivua magamba hawezi kuwa Mjusi!
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwa iyo unasema RA,EL, na Chenge hawatakuwemo kwenye list ya matapeli/majambazi/majizi watakaotajwa leo? Kweli vioja ,ngoja tusubiri tuone!
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nilivyomwelewa mtoa mada alitaka kusema kuwa mafisadi watakuwa wamepenyeza ufisadi wa wenzao kwa CDM ili waonekane kuwa wao hawapo peke yao.
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata siku moja hawawezi kuonekana safi...............Hawa ni wachafu na kila wanakopita wananuka na kufuatwa na mainzi..............Huhitaji mtu akuambie ni wasafi au wachafu maana harufu yao na mainzi vinakusaidia wazai kuwafahamu.......walidanganywa wana Monduli na kwingineko kuwaona safi na wao wakaingia mkenge....


    Sasa hivi huo ujinga wakuwaona safi haupo na CDM cant do to clean them....
    ....I mean no one to clean them......

    Japo kuwa ni tetesi, hata hivyo kwa mwenye akili timamu atajua kuna mengi yatakayotokea ndani ya siku 90 walizopewa na zaidi baada ya siku 90 (whether watajitoa chamni kujiwajibisha au hawatajitoa)..............So many to come, makubwa kuliko hili
     
  9. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna ukweli ktk taariha hii. mafisadi watakaotajwa wanajulikana kwa data za mtafiti dr. slaa, wala hategemei msaada wa akina RA, EL, NK, NK, AC..... mtoa mada anataka kupotosha msingi hoja kuwataja mafisadi.
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama linaukwe nibahati ataasikali anapomkamata mualifu nakaanzakulopoka makosayakeyote inamulahisishiya utendaji wa kaziyake kama wenzawo wamebaki nawakotayalikuwasaidia chadema nivizuli
     
  11. h

    hoyce JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuongeza idadi ya mafisadi si sawa na kuwasafisha waliokuwa kwenye orodha ya awali. Uchafu unabaki pale pale
     
Loading...