Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi Wa Sisiem Juu Ya Ardhi Ya Butiama; Nini Itakuwa Reaction Ya Mzimu Wa Nyerere

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by canaan, Mar 18, 2008.

  1. canaan

    canaan Member

    #1
    Mar 18, 2008
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wana JF mwishoni mwa mwezi huu, kutakuwa na tukio moja la ajabu litakalo tokea kwenye ardhi alimo lala baba wa taifa.
    Jaribu kufikiri mkusanyika wa mafisadi watu wanaonuka kama hawa
    Anderea chenga, Rostitamu zaiza, basal shilingimbili, nadhiri karamaharage, edii lowahasa, nawengine wengi wakiwa juu ya mzimu wa baba wa taifa kwenye kikao cha NEC, nini reaction ya mzimu huo? au ndiyo mwisho wa CCM unawadia? naomba mchango wenu wana JF
     
Loading...