Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAFISADI wa PPRA hawa hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jan 11, 2011.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naomba tujadili issue iliyokuwa raised. Hapa nilipo ninayo PPA lakini nadhani huko PPRA nako kumejaa ufisadi zaidi

    Dowans ruling bares Dar


    wabaya wenu ni hawa hapa nimeshindwa kupost picha zao:

    PPRA::Board of Directors


    so weird hawa walitakiwa wawe na meno ya kuuma PPA inapochezewa wao ahhh hawajali

    watendaji ni hawa hapa:
    Management


    Jiulizeni, imewezekana vipi BRELA wampe mtu tenda ya SOFTWARE ya kuregister kampuni online na kufanya filing online ya milioni 800 BILA kutangaza TENDA?

    Halafu jamaa anakuwambia eti it will take 3 days kuregister kampuni!!!!!!!!!!!!!!!!

    as far as I know ni kuwa SOFTWARE kama iko up and running it should only take 1 hr to register a company

    Of course PPRA na wenzao wanafanya semina tuu kila kukicha!!


    Lakini naweza nikawapa 100 % kwa kuwa na the BEST WEBSITE out there...sidhani kamakuna idara yoyote serikalini ina website nzuri kama hii...including Mambo ya Nje
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wale wale 2 na ukiritimba wao web nzuri ila hawajawa organized kivile.
     
  3. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    So what is the issue here?? Sijakuelewa.
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ppra(public procurement regulatory authority) ndo msimamizi wa mambo ya manunuzi ya umma so jamaa alikuwa anahoji kuhusu kutokusimamia hiyo tender ya mil 800
     
  5. a

    autopilot Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi naona witch hunt JF style hapo
     
  6. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya, anza kuchambua mmoja mmoja! Wote!!!!
     
  7. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna fisadi anayemzidi Blandina Nyoni, ila kwa hili la madaktari ameingia choo cha kiume
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [h=3]Dr Leonard M.G. Chamuriho[/h] Dr.Leonard M.G. Chamuriho is a member of the Board of Directors. He is a lecturer and Estate Manager, University of Dar es Salaam

    eeeee kumbe nayo yumo huyo jamaa....Zamani alikuwa na kigari chake kama mkate alikinunua alipotoka kuchukua Phd. Loooool kazi kweli kweli
     
Loading...