Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAFISADI wa BongoTZ nao wajiandae

Discussion in 'International Forum' started by Outlier, May 23, 2009.

  1. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Embattled SKorean ex-president jumps to his death - Yahoo! News
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Heeeee!!!!

    This is too good to be true!

    It shows how some Leaders are committed to good

    governance!

    If all leaders in the world were of this type, the planet

    Earth would be

    a better place to live.

    Ni lini JK atajitundika kutokana na jinsi serikali yake

    ilivyoshindwa kudeliver kwa wananchi? Is he having any

    such dream, or its- TIME TO RELAX!........kila mtu*******msalaba wake!
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wewe unatarajia RA au EL wajinyonge siku moja??

    Hapana, warudishe tu pesa walizoiba, watubu, Mola awasamehe!
     
  4. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waafrica hatuna culture of 'honour'
    tumesahau chenge hadi dakika ya mwisho alikuwa anasema hatajiuzulu uwaziri!
    lowassa hadi dakika ya mwisho tbc wale wale walionrusha rafiki yake wa karibu rostam walimlinda.
    mugabe ndo hivyo and list goes on and on..
    chinese koreans and mostly japanese wana respect ya hali ya juu...end public image is everything to them. Honour for the family name etc
     
  5. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Rais wa zamani wa Korea ya Kusini Bw. Roh Moo-hyun amefariki dunia baada ya kujirusha kwenye genge alipokuwa katika matembezi ya miguu kutazama nchi (HIKING). Hii haikuwa bahati mbaya kwani Bw. Moo-hyun alikuwa ameacha ujumbe akieleza sababu ya kuchukuwa hatua hiyo ya kujiua.

    Bw. Moo-hyun alisadikika kama Mr. Clean nchini kwake lakini alikumwa na kashfa ya rushwa iliyokadiriwa dola miliono 6 kutoa kwa mfanyabiashara mmoja nchini humo. Rais wa zamani huyo aliwahi kuhojiwa kwa masaa 13 na mwendesha mashtaka nchini humo kuhusiana na skendo hiyo. Pamoja na hayo Bw. Moo-hyun alikiri kuwa alipokea baadhi ya fedha hizo lakini alikana kwamba haikuwa rushwa.

    source: BBC, NYTIMES, ATIMES
     
  6. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    My take: Naamini atakuwa amesaidia kupunguza gharama za walipa kodi kuendesha kesi yake. Alishakiri kuwa alilamba dume kwa kupokea burungutu ingawa alikataa kuita hilo burungutu Rushwa. Upelelezi bado unaendelea, naamini kilicholambwa kitarudishwa kwa walipa kodi nchini humo.

    Ingekuwa bora fisadiz wetu hapa Bongo ukianzia BWM naye angechukuwa mkondo huo huo ili tusijetumia pesa za walipa kodi kuendesha kesi zao. Teh teh teh aaaahha aahahaa ahahaha. Waturudishie vilivyo vyetu basi nao wakajitafutie makazi huko aliko Bw. Moo-hyun

    Nasubiri critics.
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Pesa tu angerudisha na sii kujiua!

    Huenda walimpa pressure kubwa mno!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Uwakumyitu uju!!!

    Weye Indume Jene...Angalia hii mambo...!

    Thread hii TAYARI imeshapostiwa na jamaa mmoja anaitwa

    "OUTLIER" leoleo kwa Thread inayosema "mafisadi wa

    bongo jiandaeni".
    Sasa naona itakuwa ni dublication na tutashindwa

    kuchangia.

    Please Mods, tazameni contents za hizi threads and then

    you can decide where to place them .

    Nawasilisha.
     
  9. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu mzalendo,asia sio kama bongo unakula rushwa then ukingundulika unarudisha na soo linakuwa limeisha.waasia wao mhujumu uchumi wa aina yeyote huwa wanampoteza (wananyonga) tu.
     
  10. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa Mkapa anacho kisubiri ni nnini?
     
  11. A

    Alpha JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    So true
     
  12. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani,
    Amekwepa KESI NA WANADAMU, AKACHAGUA KESI NA MUNGU.
    Laiti angejua kuwa kujiua ni kujipeleka jehanam moja kwa moja.
     
  13. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Exaud J. Makyao,

    Inategemea kama alikuwa ana amini uwepo wa Mungu!
     
  14. L

    Limbukeni Senior Member

    #14
    May 23, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajua hiyo ndio adhabu yake hakuna longolongo huko china , japan korea.hawavuni mabua hao ni uhai tu kwa kosa la kutumia madaraka vibayahaswa swala la rushwa
     
  15. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Naona hata Mkapa amepata fundisho hapa nae anaweza kwenda kule kwake Erente akajimalize. Ila yake itakuwa kali kwani antanguka kutokea Lushoto na kuangukia Mkumbara Korogwe, karibia kilometa.
     
  16. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Imagine mtu kama Mkapa (mfupi na mnene) anajirusha.
     
  17. S

    Subira Senior Member

    #17
    May 24, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hakika mnanichekesha sana i am really enjoying your viwes yaani mna mawazo ya kila aina 'the home of great thinkers' hawa wa hapa kwetu wamechagua kesi na mungu ya kutudhulumu naamini wanaamini haya, hapa wanatumbua lakini kiaibu aibu ingekuwa mimi ningewaurudishieni mali zenu ya nini maneno na walimwengu.
     
  18. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mafisadi wajinyonge.
    come on Mr. Ben what are you waiting for?
     
Loading...