Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi vs wapiganaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Aug 4, 2010.

?

Should Seleli and Shelukindo divert to Chadema

Poll closed Oct 3, 2010.
  1. *

    Yes, they will save better the interest of Tanzania within Chadema

    85.7%
  2. *

    No, they won't be able to put up motions of national interest within Chadema

    14.3%
  3. *

    I don't know, I think they were treated fair

    2.0%
  4. I think they didn't save the interest of Tanzania to be booted out from their representativeness

    2.0%
  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Kutokana na tabia iliyojitokeza hivi karibuni wananchi kurubuniwa na fedha na kutowapigia kura wazalendo wa nchi hii wenye kusimamia maslahi ya walala hoi. Je mnaonaje kuhusu hii poll naomba tushirikiane kuwahimiza wapiganaji Seleli na Shelukindo waingie Chadema! Tunaweza sasa! Wapeni moyo wapiganaji, hebu fikiria Bunge linalokuja litakuwaje? kuna mtu atathubutu kukemea CCM ilhali ni Mbunge wa CCM? Hivi hii nchi inaenda wapi? Inahitajika busara ya wapiga kura kufahamu mustakabali wa nchi hii! Mbaya ni kwamba wana Kyela (wapiga kura wenye msimamo) wako wachache sana katika nchi hii! Shime jamani we need these people! Wakina Shibuda, Lembeli, Mpendazoe, Kimaro, Seleli, Shelukindo, Mwakyembe na Zitto ni muhimu wakati woote Bungeni kwa vile wamebarikiwa! How can a spoon-fed January Makamba beat Shelukindo? Hizo ni fitna jamani ni fitna za EL na RA! Jamani hii nchi haina wenyewe? by the way Mwakyembe unafanya nini CCM? au mtu wa usalama wewe? angalia nyakati safari hii watakuondoa kabisa hapa Duniani last time walikukosakosa, ukiongea tu bunge lijalo baba tutakusahau!

    NOTE: halafu naomba moderator abadili neno save to serve! si unajua mambo ya kwenda shule za kata ungeli unanipiga chenga na neno representativeness to seats
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wabaki hukohuko Deep Green hatuwataki:A S angry:
     
  3. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi JF, tuunge mkono hiyo hoja pia tuwashawishe CHADEMA wampe Mpiganaji Mpendazoe, tiketi ya Jimbo la Segerea ili apambane na wakala wa Mafisadi Makongoro tuone kama mafisadi watafua dafu kwetu,
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    kaka siasa ni ku-reach out! It takes compromise watu kama wakina Mpendazoe, Kimaro, Seleli, Shelukindo, Mwakyembe, Zitto wanahitajika sana bungeni no matter what party they are! Hoja zao ni busara kubwa katika integrity ya serikali hii katika nchi hii ya Wadanganyika
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    We need them, for sure we need these guys kuongeza nguvu zaidi ili tuweze kuikomboa nchi toka kwa mafisadi. Tunazidiwa na nchi kibao sasa ambazo sisi tumezipa uhuru.

    Sasa ni muda wa kufanya maamuzi magumu na yenye busara tosha kwa akina Shelukindo! wasisubiri mpaka jua lianze kuzama ndo waanze kutafuta kuni. Mapambano yaendelee, Selelii, Shelukindo, Shibuda, Kimaro hata mzee six njooni Chadema tumalizie kazi october.
     
  6. GreatConqueror

    GreatConqueror Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Cha ajabu ni kwamba wabunge hawa wametupwa nje wakati ambao wanakubalika ndani na nje ya majimbo yao kuliko wakati wowote ule!
     
  7. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Kura ndio demokrasia ya kweli, hatuwezi kufanya hivyo CHADEMA. Ukishindwa kwa kura halali inabidi kukubali matokeo. Hatuchezi cheusi chekundu kama ndugu zetu Mafisadi CCM
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    mkuu na mimi hapo ndipo panapo nishangaza, kuna kitu hapa
     
  9. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Watoke huko waje Chadema na wengine pia il lile neno la Mwalimu kuwa upinzani wa kweli utatoka ndai ya CCM litimie. wasiogope maana kuogopa ni kusaliti maendeleo ya nchi yao. ni lazima kuwe na upinzani wenye nguvu. Wake up Tanzanians!
     
  10. minda

    minda JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    it is too late. mafisadi wameshachukua nchi.
     
  11. Jobjob2

    Jobjob2 Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 8, 2006
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Minda acha kukata tamaa, vita bado mbichi kabisa, mapambano ndio yanaanza, vita ni vita tu!!
     
  12. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    ndiyo, ,fisadi walishachukua nchi. Tunachotakiwa kufanya sasa ni kuwanyang'anya (kuirudisha nchi mikononi mwa watanzania!
     
  13. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwenda chadema haiwezi kuwa suluhisho la muda mrefu...

    maana hata kama wanarudi bungeni...wataishia kupiga domo tu mwisho kura zikipigwa CCM watashinda na miswada kupita kama kawa..

    mi nadhani hawa jamaa wanaweza kuwa vocal sana tu kama watajiunga na asasi za kiraia na kupambana kutokea uraiani kwani tunahitaji watu wenye first hand experience ya uozo wa kwenye system kusaidia kwenye hizo asasi kimawazo nk...

    lakini maamuzi yanabaki kwao...kweli wanataka kuwatumikia watanzania?????? au ni geresha tu kwa vile hawakuwa kambi ya lowasa???????
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waje chadema.kama wabunge wachache waliokuwepo bunge lililopita waliweza kuitetemesha serikali je wakiwa mara mbili yake,si nchi itanyooka.hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  15. J

    Janabi New Member

    #15
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa si hasa ila visa na mikasa!
     
  16. J

    JokaKuu Platinum Member

    #16
    Aug 21, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    ..hivi kuna mtu bado anaota njozi kwamba kuna wapiganaji ndani ya CCM?

    ..Spika Sitta mliyedai ni kiongozi wa wapiganaji ndiyo huyo kajijengea Ofisi ya mamilioni ya fedha utadhani atakufa akiwa Spika.

    ..hivi mpiganaji wa kweli anayetetea maslahi ya walalahoi wa Tz anaweza kuwa anapenda makuu kama "mpiganaji" Samuel Sitta?
     
  17. M

    Malembeka Shija Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha kuwahimiza wapiganaji SELELI na SHELUKINDO, waingie chadema. Hata wakiingia chadema ni sawasawa wameruka mkojo wamekanyaga mavi, sii hoja kupiga kelele bungeni wakati kwenye majimbo yao wananchi hawawataki. Hakuna maendeleo yeyote walio leta zaidi ya kutafuta mtaji wa kisiasasa na kujitafutia umaarufu ili wananchi wawaonee huruma yakurudi majimboni, hizo nizilikua kelele tuu. Hata viongozi wa chadema ni mafisadi tuu, ufisadi upo kuanzia kwenye ukabila, mgao wa fedha za ruzukuu kwenye majimbo zote huliwa na FREEMAN MBOWE na DR.SLAA huku wengine wakisingizia wamekikopesha chama. Tatizo la nchi zetu za africa ufisadi nikitu cha kawaida, hata wewe tukikukabidhi urais ni yaleyale. Halafu mmekalia majungu na unafiki ya kusema watu wengine, kila kitu EL na RA!!! Mbona hamuwataji kina nyangumi??? Nchi hii inawenyewe na wananchi ndio wapiga kura na kuhusu MWAKYEMBE hii ni nchi ya amani, hakuna mtu atakayemuondoa mwenzake na wala hakuna aliyemkosakosa, huo ni ulikua unafiki wake wakujitafutia umaarufu na wapumbavu wakaamini.
     
  18. M

    Malembeka Shija Member

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nashangaa, NYINYI HAMNA KAZI YAKUFANYA??? Hakuna hadithi zingine zaidi ya ufisadi? Kilakukicha hadithi ni zilezile, hao mafisadi mnaowasema wamechukua nchi, mnataka nchi hii wakabidhiwe mafisimaji? Kwasababu kama serikali imechukuliwa na mafisadi hao mafisi maji mnaowataka wawekwe nchi hii siitakwisha kabisa! Mpaka wajaze matumbo yao sisi tutakua tumekufa, kila mtu anauchungu na nchi hii, nawapiga kura ndio wenye kuamua, mimi na wewe hatuna amri yakufanya chochote, nchi ni ya wa TANZANIA
     
  19. M

    Malembeka Shija Member

    #19
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chakufurahisha zaidi ni kwamba wabunge hawa wametupwa nje, kwanza hawakubaliki kwenye majimbo yao, wameangushwa kwenye kura za maoni, na si ajabu kwa SHELUKINDO kuangushwa na JANUARY MAKAMBA, kwani shelukindo kawa nani? Kama hakufanya maendeleo kwenye jimbo lake, mlitegemea wananchi watamchagua? Msimpambe mtu amaye hakubaliki na msijifanye mnajua wakati hamjui, mzee kama SHELUKINDO ameshapitwa na wakati, hana jipya mshaurini avae kikoi na alee wajukuu nyumbani.
     
  20. M

    Malembeka Shija Member

    #20
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupambana na ufisadi ni jukumu la watu wote, hata hawa walioanzisha kupambana na ufisadi, wote ni wa CCM, lakini kupambana na ufisadi lazima mwenyewe uwe msafi. Hata hao wanafiki wa upinzani wamedandia hoja tuu. Kuna mkubwa wao fisadi mkubwa SAMWEL SITTA kajenga ofisi ya mamilioni ya fedha utadhani atakua spika milele. Kajikodishia nyumba ya mamilioni ya hela. Na kujinunulia ma fenicha ya mamilioni, je huo sio ufisadi??? Halafu mtu kama huyo anajiita mpiganaji wa ufisadi, kweli mtu kama huyo anatetea maslahi ya walalahoi watanzania? Kwakweli huyo mtu ni hatari, na ni mnafiki mkubwa.
     
Loading...