Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi kulipua gridi ya taifa ya umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by R.B, Jul 31, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Serikali naomba ilipe fedha za Dowans ili kutuepusha kukaa kwenye giza.



    Mafisadi wana nguvu pamaoja na mtandao mkubwa na wamo humuhumu nchini.
     
  2. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah Kumbe ni Ombi, yaleyale ya magazet ya udaku, kichwa na habari tofauti!
    Napita tu...
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Au na ww mmoja wao!?
     
Loading...