Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi kuhamia CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lole Gwakisa, Apr 20, 2011.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Lisemwalo lipo, kama halipo laja.

    Kuna tetesi kuwa baadhi ya mafisadi wana uhusiano wa karibu na uongozi wa juu wa CHADEMA.

    Nukuu ya gazeti la Raia Mwema la leo linaeleza kwa undani jinsi vikao vya mafisadi vitakavyofanyika huko Arusha Pasaka hii.
    Arusha ndiko wanatoka Dr Slaa na E Lowassa, sijui kama kuna uhusiano hapo!

    Nape Nnauye alitonesha suala hili la uhusiano kwa mbali kati ya genge la mafisadi na CHADEMA, wakati akituhumu kuwa kuna magezeti, chama fulani na viongozi fulani wa dini wameanza kutumiwa(taarifa za kiintelijesia?).

    Jamani pesa hiyo inatembea.

    Ikija thibitika CHADEMA will have lost all credibility.

    ============

     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umechanganya kiswahili na kingereza.Kingereza ulichotumia hakifai kutumiwa kwenye mtandao ambao unaaminika ya kuwa unatumiwa na watu makini.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CDM hamna siasa za undugu (Lowassa asingetajwa na Dr Slaa katika list of shame)

    Pesa inaweza nunua kila mtu CCM ila sio CHADEMA.

    vikao ARUSHA???? vya EPA, RICHMOND, DOWANS, MERIMETA vilifanyika magogoni viwanja vya tausi kwa hiyo usishangae hili (eboo DAR jirani yake msoga BGMY)
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umekalia upupu muwasho tu unakusumbua. Unaona Silaa(Dkt wa Ukweli) ni wa kukaa na fisadi meza Moja?
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na ikiwa wakipigiana simu itakuwa Dr SLAA anampa EL,RA,AC mbinu ya kulizamisha lichama la magamba ile design ya tukose wote kwani haiwezekani watatu tu waondolewe halafu ccm ijidai ni chama safi.
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Ndio maana orodha ya mafisadi imeongezeka!
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wishful Thinking
     
  8. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    misijuwi kama ni dampo kichaka cha mafisadi
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    JF bana inanipa raha sana wakati mwingine we acha tu
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ouch!! What a grammer
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ndio maana ikawa tetesi-check Raia Mwema mkuu
     
  12. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaribu kuchangia hoja na c kujifanya mwl wa kiingereza..ok!
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ouch again, could you by any chance mean grammar?
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaa ahaaaa
     
  15. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe uliyeanzisha hii mada inaonekana jinsi gani hauna umakini,fanya utafiti kabla ya kuongea au uvccm?
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mleta mada kaitoa raia mwema. give him a break
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sioni shida hao mafisadi kuhamia CHADEMA. Ila wakubali kutubu na kuacha ufisadi ndo wahamie huko!
     
  18. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu umakini gani zaidi ya kusoma?
    Tena gazeti linaloheshimika la Raia Mwema, lisome and also read between the lines, kama una upeo wa kuelewa utaelewa tu.
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe huoni ccm walitaka kutuchezea mchezo wa maigizo kwa kuwaondoa mapacha huku wengine wengi wakisalia?ufisadi serikalini mbona JK asiwaondoe wahusika???
    ccm wangetembea kifua mbele kwa kuwaondoa mapacha na wangewadanganya watu kwamba na wao ni safi kama cdm
    Alichofanya slaa ni kuzidisha ugumu wa mambo ndani ya ccm
    Ili cdm izidi kukua lazima mafisadi wabakie ndani ya ccm
    Dont u appreciate mchango wa MAKAMBA baba kwa kuikuza CDM kwa pumba zake??? MAFISADI SHOULD RETAIN THEIR SEATS NDANI YA CCM
     
  20. g

    gasper lyimo Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui kitawaleta nn ?watakuja na dhamira gan ?nadhani ni fikra fupi zisizonamashiko hasa ukiangalia ktk uhalisia wake,
     
Loading...