Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mafisadi anzeni kukimbia nchi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by majata, Oct 13, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Huu moto wa dowans unadalili kubwa sana kwa mustakabali wa nchi yetu, nimepita kama maeneo matatu nimekuta mjadala mkali sana wa raia kuhusu maandamano na hatima ya isue ya dowans, kwa mtazamo wangu ritz1 na mafisadi wengine waanze kukimbia nchi maana muda wa hukumu yao umefika tayari.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Wakimbilie marekani Kama vipi
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwenye macho haambiwi tazama
     
  4. Y

    Yetuwote Senior Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona unawashitua, wanatakiwa kukamtwa na kufilisiwa
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tatizo kuna mambo mengi yanatukwamisha kwenye haya masuala mkuu? Ndo maana leo CCM wanaweza kufanya kila mbinu kudananganya na kuchezea wananchi wa Tanzania mfano mzuri ni IGUNGA kwenye uchaguzi uliopita. Hii inatokana na mambo yafuatayo:
    1. kuwa na watanzania weliowengi mbumbu ambao ndo mtaji wa mafisadi
    2. kuwa na wasomi walio na uozo wa kuibia masikini na kujilimbikizia mali na kuacha watu masikini wakifa njaa, kwa ufukara, wakifanyiwa operation hospital bila ganzi.......!
    3. uwepo wa walaghai ndani ya CCM hasa wale wanaojiita wapiganaji kumbe ni WALAGHAAJI na wazamisha meli ya watanzania
    4. ukosekanaji wa uzalendo na uwepo wa umimi miongoni mwa watanzania
    5. dola kukandamiza wanachi hasa wale wasiojua sheria na haki zao
    6. CCM kuubiri udini na kugawanya wa TZ baadala ya kupambana na mafisadi kwamfano waislam waliowengi sasa wanapambana na CDM.
    7. NJAA na umasikini uliokubuu ambao unawafanya watanzania kutawaliwa KIUCHUMI na si KISIASA
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...