Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafinga: Chuki za wanaCCM kwa chama chao sasa mchana kweupe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matawi, Jun 16, 2012.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jana wanamafinga wameweka wazi chama cha mapinduzi ndo chama kinachoongoza kwa ahadi hewa na wananchi wamekichoka mpaka wanafikiria kiondoke kabla ya 2015, walimwambia nape kwenye ziara huko mafinga
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bilashaka hata Yeye Nape alidhibitisha hilo.
     
  3. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo alipewa live na wana Mafinga.
    Ila alijitahidi kuwavisha kijani wazee. Sura zao zilionyesha huzuni sana na wala hawajui mwelekeo wao ukoje.

    Aliyekuwa anamchana live alivaa nguo zake tu za kiraia. Hakutaka kupigwa changa la macho.
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    CCM haina chake safari hii na cha ajabu wamekumbatia sana makundi, matajiri , na watoto wa vigogo
    safari hii ndo mwisho wao
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nape anawapigisha saluti wanaccm Kama amiri mkuu wa majeshi aliwasotesha sana wahaya
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mzee, hiyo sijaipata vizuri ya amiri jeshi mkuu kuwasotesha sana wahaya, ikoje bwana.
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kuna picha moja ilikuwa humu jamvini wakati nape alipotembelea kagera kuna vijana wa ccm walikuwa wamejipanga na yeye akiwa anapita katikati Huku wakiwa wamepiga saluti
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Aisee nilicheka sana siku ile, nshomile na ujanja wao wote wamejipanga mistari wanatwanga saluti kwa Nape. Sijui ndo jikombe ukomborewe policy ya ccm!!?
     
Loading...