Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mafataki wengi huishia kuzaa watoto wa kike y????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 14, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    jamani naomba niulize
    kuna marafiki wengi ninaouwajua waharibifu wa watoto
    wa shule wengi wameanza kupata watoto wa kike
    sasa najiuliza sijui Mungu amewapa majaribu waone wenzao
    nao wanavyowanyukunyusa watoto zao ama????
    kama we unajijua fataki na una dume
    shuguli unayo uchelewi kitwa ba ba na.n....no
     
Loading...