Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafataki wa kike ni wengi kuliko wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 18, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Unajua nahisi watanzania wengi tumeshindwa kuelewa maana ya ufataki..nimejaribu kuangalia na matangazo yao wanayosambaza na kama nihivyo basi ndg mpoto ..hao wahusika waambie ukweli mafataki wa kike ni wengi kuliko wanaume\si mbaya mkatengeneza na matangazo yanayowagusa mafataki wa kike..vijana wengi wameoa wakitoka wanadai wako ofisini mpaka saa moja na nusu mbili ..kumbe wako ruvuma mpaka maputo wamefichwa na mijimama..na si hivyo tu kuna ma binti jamani ukipita mjini wala mshipa wa aibu awajaumbwa nao wanaanza kaka samahani kama nimekuona sehemu na ni wazuri na wewe kwa tamaa unajibu na mie kama nimekufananisha na mtu fulani...yaani na sehemu za wagen wanalipa wenyewe na wengine unakuta wanaenda kuchukua gari kwenye parking hasa lunch tym hasa lile saamoja na nusu waanandoa wanaumiasana...anyway tuwekeen na tangazo la wanwake
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    pdidy hehee,nakutakia jumatatu njema wangu.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Vijana wengi wanao tembea na mafataki ya kike ni above 18 na tofauti ya sisi wanaume watu wanavianza vikiwa na mika 10+ na kingine mhimu watoto wakike wanapata mimba wanashindwa kumaliza shule....
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wapo wengi hao
     
  5. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rais alisema ni kiherehere chao.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ndiyo sababu moja wapo ya kumuondoa madarakani....ugumu wa maisha ndiyo chanzo kibwa kabisa cha mimba za utotoni.....
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mafataki ndio watu gani hao tena?
     
  8. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na huko Tabora amewaambia waathirika wa HIV kuwa ni kiherehere chao!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naomba, kalamu na karatasi....................sidanganyiki
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wameshatoa wale wako wote wa kike na wa kiume wanasubiri watoto watoke shule,ila huyu wa kike aitwa "mama mcharuko"
     
Loading...