Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafao ya wafanyakazi vipi ???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PAKA MAPEPE, Aug 27, 2012.

  1. P

    PAKA MAPEPE Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ya Mifuko ya jamii kukatalia pesa ya wafanyakazi imeishia wapi?? manake jana mtu mmoja ameenda NSSF, kudai mafao yake akakataliwa... sasa afanyeje?? ushauri wenu Tafadhali....
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    issue imesimamishwa for next six month mpaka bunge litakapokaa tena mwezi wa kumi na moja, ndipo waheshimiwa wetu watakaa tena kutuamulia hatma yetu ingawa ni haki yetu.
     
Loading...