Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafao ya Wafanyakazi vipi, NSSF, PPF.... Are we serious!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MPadmire, Aug 2, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nashangaa ni nini kinaendelea?

    Huduma za afya ni duni, Hospitali hazina vifaa,madaktari wana migomo baridi (mishahara duni katika sekta ya afya), mfumuko wa bei, stress za maisha, elimu duni, mishahara haitoshi, sekta binafsi kunyanyasa wafanyakazi.

    Je, ni nani anajua kuwa atafikisha hiyo miaka 55??????

    Kama wameshindwa kuwalipa wazee hao wa Africa mashariki, je itakuwaje warithi wa hiyo pension watapewa hela ama wataishia kupigwa mabomu?

    Wafanyakazi tukiwa Dhaifu, na serikali lazima iwe dhaifu.

    Chonde chonde wafanyakazi tuzungumze.

    Na Bila kutoa jibu la Haki, SENSA haifanyiki. TUGOMEEE SENSA.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa Wafanyakazi wa mgodi wa Bulyang'ulu wameacha kazi na leo shughuli za mgodi zimefungwa isipokuwa zile za utawala. Sababu za wafanyakazi kuacha kazi ni sheria kandamizi za mafao (Miaka 55-60)
     
  3. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu awape heri wafanyakazi bulyangulu hakika ni mfano bora na sasa wachukue kitendo cha uzalendo 04 -08-2012 tuanze mgomo wetu wote
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Da nawakunali sana sector ya madini huku sector nyingine hakuna kitu kabisa
     
  5. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Tusifanye mambo kwa jazba, kwani hii imepitishwa au bado inajadiliwa!! Ila nchi ya kijinga hii sijui hata hili swala la kijinga hivi linajadiliwa vipi.
    Jamani tutakuja shikiana mapanga hapa, kodi yangu tu nayokatwa inanitoa machozi leo hii mniambia NSSF mpaka nifikishe 55! Ebo kama sitaki kufika huko je?
     
  6. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Wafanyakazi wote, TUCTA what is happening

    Tuache uoga, tujipange
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Tunasubiria kwa hamu sana hiyo Oct 30 Bunge lianze,yaani wakifanya mzaha bunge zima hakuna kurudi maana haiwezekani bunge zima halina taarifa muswada ulipitishwaje kazi yao kusinzia na kupiga makofi wakiwa wanasinzia...aibu sana,
     
  8. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    NSSF duuuuu

    Wafanyakazi tumeumizwa na NSSF
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi ni msikiliozaji mzuri wa Bunge lakini hili la mafao sikulizikia, inaonekana walikuwa wote wamekula wamevimbiwa halafu wanajambiana ndo wakapitisha hii kitu maana haiingii akilini hata kidogo
     
Loading...