Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mafao ya nssf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Nov 6, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wadau nauliza. Nimeacha kazi shirika fulani miezi 6 iliyopita. Sasa niko nafanya kazi sekta nyingine. Nilikuwa mwanachama wa nssf kabla na baada ya kuacha kazi huko. Nafikiria kufuatilia mafao yangu lakini ninauliza kwanza. Huku nilipo mafao yangu ya nssf yanachangiwa kwa namba yangu ya zamani. Sasa baada ya hii miezi 6 naweza kwenda fuatilia yale mafao yangu ya awali kabla sijaacha kazi huko yakabaki yale yanayochangiwa na mwajiri wa sasa?
     
  2. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Umechelewa Raia fulani,nssf hawatakupa kwa sababu tayari una kazi ingine.Ungezuia michango yako isiende kwanza vinginevyo upitie mlango wa uani hawawezi kukupa labda uache kazi tena na upate termination letter
     
  3. W

    Wababa Senior Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umechemka ndugu, ishakula kwako m2 wangu, haiwezekani tena labda uache kazi tena, ila next time usirudie the same mistake
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mh! Too late kumbe? Asanteni wakuu
     
Loading...