Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafao ya Mawaziri ni shilingi ngapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzizi wa Mbuyu, Feb 8, 2011.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Jamani naomba msaada, kuna kitu naandaa hapa nahitaji msaada kwa yeyote mwenye taarifa sahihi.....
    Hivi mafao ya mawaziri waliomaliza muda wao(au yaani baada ya miaka mitano hawakuchaguliwa tena hivyo uwaziri wao ukakoma...mfano-Mh Masha na Joel Bendera)
    Hawa wanalipwa mafao ya jumla shilingi ngapi? please wadau!!...........
     
Loading...