Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio ya serikali ya CCM chini ya Kikwete, DETAILED!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KULIKONI UGHAIB, Sep 20, 2010.

  1. KULIKONI UGHAIB

    KULIKONI UGHAIB JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 204
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    Nimejaribu kufanya photo-journalism kwa kukusanya picha za matukio mbalimbali ya Kikwete a.k.a "Chaguo la Mungu" na kumwachia tafakuri msomaji aamue kama anastahili kurejea Ikulu.

    [​IMG]
    MAJI BWERERE

    [​IMG]
    MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA YAMEWEZEKANA

    [​IMG]
    USHAHIDI WA MAISHA BORA UNAONEKANA HATA KWA WATOTO WADOGO

    [​IMG]
    YOU SEE, TATIZO LA MAJI MIJINI NA VIJIJINI LIMEPATIWA UFUMBUZI WA KUDUMU

    [​IMG]
    TATIZO LA USAFIRI KWA WANAFUNZI MIJINI LIMEMALIZWA.MNATAKA MAISHA BORA YAPI ZAIDI YA HAYA?

    [​IMG]
    MNAONA?POLISI WENYE MAKAZI DUNI SASA WANA SWIMMING POOL HAPO MSIMBAZI POLICE FLATS.MAISHA BORA KWA POLISI YAMEPELEKEA WAACHE KUDAI RUSHWA NA KUBAMBIKIZA KESI KWA WALALAHOI

    [​IMG]
    BARABARA ZETU NI MARIDADI.TUMELETEWA MATREKTA MENGI MNO KWA KILIMO KWANZA HADI INABIDI YAFANYE KAZI YA KUVUTA MALORI.EBO!KWANI CHA AJABU NINI TREKTA KUVUTA LORI?NI FERI ZA NCHI KAVU HIZO

    [​IMG]
    CHAGUA KIKWETE NA CCM KWA BARABARA BORA.NA 2010-2015 BARABARA KAMA HIYO HAPO JUU ZITAKUWA UPGRADED TO FLYOVER.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Acha kukufuru.
    Unaposema chaguo la mungu unamaanisha nini? Nabii?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwanini unamashaka, hakuna kitu chochote kitakachosababisha hii mada iondolewe, maana hizo ni picha halali za Mkuu, na kauli ya "chaguo la Mungu" ilitolewa na Methodius Kilaini!

    Picha hizo ni nzuri sana!

    Mkuu aikuwa anamaanisha kuwa maisha bora kwake na familia yake, ndo maana sasa hivi amewaajiri wanafamilia wote kwenye kampeni, wanatumia fedha za wavuja jasho bila huruma!
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Aisee ile picha ya mwanzo naona mkuu wangu alivyokuwa anapepea angani jamaika wakati wananchi wake kule same waliangukiwa na maporomoko ya mlima na wakati huohuo wananchi wa mara kama sikosei 15 walichinjwa kwenye vita vya kikabila
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
  6. m

    muafaka Senior Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumechoka na nyimbo za kukosoa, tunahitaji kusikia nini kinaweza kufanywa na namna gani kinaweza kufanyika kuendeleza nchi yetu. Mtizamo wangu vyama vyote vina nia njema ya kuendeleza nchi lakini je kinachoelezwa ni FEASIBLE?? hakuna nchi iliyoendelea duniani kwa ufundi wa kukosoa. We need constructive ideas man.
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Bila kukosoa tutaenenda vipi? Nchi itapataje maendeleo?
     
  8. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umenena, huyo kapotea achana nae, kashiba za mafisadi
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mafanikio makubwa ya CCM ni kutengeneza MAFISADI PAPA NA NYANGUMI
     
  10. T

    Tanzania Senior Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The problem is corruption. Good ideas are already in place. Ideas will never work unless implemented. The implementation require good governance. So I would say the constructive is to remove CCM from the power and give Slaa who has shown and interested in fighting corruption.
     
  11. Jiranimdaku

    Jiranimdaku New Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S 100:..... kukosoa kunasaidia kuifundisha jamii ione ukweli, hasa kwa wale wasioyaona makosa... tutaedelea tu kukosoa hata CCM ikichukia lol
     
  12. V

    Vaticano Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi CCM iko duniani miaka 25 kumbe? Kuanzia 1977 mpaka 1985 ilikuwa haipo au mnaficha kitu?

    Nchi imejaa wagonjwa wa akili. Kazi kweli kweli.
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wa ndima hiyo imetulia
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tumejaribu mengi sana jamani tupeni kura zenu
    ccm oleeeeeee
     
  15. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wamejaribu hadi kuuza Nchi kwa Rostam na Manji.
     
  16. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yafuatayo ni baadhi ya yale ambayo CCM imefanya katika kipindi cha miaka mitano iliyopita 2005 - 2010

    2005 – 2010
    TULIAHIDI KUENDELEA KUBORESHA MIUNDOMBINU YA BARABARA
    Ujenzi wa miradi 15 ya barabara kwa kiwango cha lami yenye jumla ya urefu wa
    Km. 1,398.6 imekamilishwa katika kipindi cha 2005 - 2010 huku ujenzi ambao
    unaendelea ukiwa ni wa miradi 29 ya barabara zenye jumla ya Km. 2,536.4

    TULIAHIDI KUONGEZA BAJETI YA KILIMO NA KUKUZA SEKTA YA VIWANDA
    Bajeti ya sekta ya kilimo imeongezeka kutoka asilimia 4.5 mwaka 2005
    hadi asilimia 7.9 mwaka 2010 huku ukuaji wa sekta ya viwanda ukiongezeka kutoka asilimia 8.4 mwaka
    2005 hadi asilimia 9.9 mwaka 2008.
    Idadi ya wakulima wanaopata mbolea ya ruzuku imeongezeka kutoka wakulima 750,000 mwaka 2005/2006 hadi 2,076,710 mwaka 2009/2010 huku bajeti ya ruzuku ya pembejeo ikiongezeka kutoka bilioni 7.5 hadi bilioni 101.4 katika kipindi hicho cha miaka mitano.
    Idadi ya wataalamu wa ugani walioajiriwa katika halmashauri imeongezeka kutoka wataalamu 3,379 mwaka 2007/2008 hadi 4,439 mwaka 2009/2010.

    TULIAHIDI KUKUZA NA KUBORESHA SEKTA YA ELIMU
    Wanafunzi wanaojiunga na vyuo vikuu vilivyopo nchini Tanzania waliongezeka kutoka 55,296 mwaka 2005/2006 hadi 118,000mwaka 2009/2010.
    Idadi ya vyuo vikuu imeongezeka kutoka vyuo vikuu 23 mwaka 2005 hadi kufikia vyuo 31 mwaka 2010.
    Kuweza kujenga chuo kikuu cha Dodoma chenye uwezo wa kuchukua wanafunzi 40,000 kwa mwaka na kwa sasa kina wanafunzi 17,282
    Wanafunzi wanaomaliza elimu ya msingi na kuendelea na elimu ya sekondari wameongezeka kutoka 493,636 hadi 999,070 huku idadi ya wanafunzi wanaogharamiwa na serikali toka familia zenye kipato duni ikiongezeka toka 16,345 hadi 58,843. Ongezeko hili ni kati ya mwaka 2005 hadi mwaka 2009
    Uandikishaji katika elimu ya awali umeongezeka kutoka wanafunzi 638,591 hadi wanafunzi 889,363.


    TULIAHIDI KUKUZA NA KUBORESHA SEKTA YA AFYA
    Kutoka mwaka 2005 hadi 2009,jumla ya zahanati 464,vituo vya afya 98
    na nyumba za waganga 394 zilijengwa.Zahanati 1,037,vituo vya afya 285 na hospitali 112 zimekarabatiwa.
    Vifo vya watoto wachanga vimepungua hadi kufikia 58 kwa kila watoto 1,000 wanaozaliwa hai mwaka 2009/2010.

    TULIAHIDI KUKUZA NA KUBORESHA SEKTA ZA MAJI
    Huduma ya maji safi na salama kwa wakazi wa vijijini hapa nchini imeongezeka kutoka asilimia 58.7 mwaka 2005 hadi asilimia 60.1 mwaka 2009.
    Fedha katika Mifuko ya maji zimeongezeka kutoka Sh bilioni 1.4 mwaka 2005 /2006 hadi bilioni 1.8 mwaka 2009/2010.

    TULIAHIDI KUBORESHA MASUALA YA KIJINSIA
    Nafasi za wanawake katika ngazi ya maamuzi zimeongezeka kutoka asilimia 26 mwaka 2005 hadi 31 mwaka 2010.
     
  17. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  18. d

    dadakuona Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWA KWELI CCM imefanikiwa kwa kiasi kikubwa kutekeleza mema katika miaka 25. Ninarudia tena ku
    waomba watanzania tumpe kura za ndio Mgombea wetu kipenzi cha watu Mhe. JAKAYA MRISHO
    KIKWETE tarehe 31 Oktoba 2010.
     
  19. d

    dadakuona Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka 25 ya CCM. Mafanikio mengi yamepatikana katika sekta zote . Watanzania wenzangu mnafahamu hilo. Hivyo hatuna sababu ya kuchelewa tumpe kura za ndio DK Jakaya Mrisho Kikwete tarehe 31 Oktoba 2010
     
  20. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ningependa kujua CCM wakipewa miaka mingapi zaidi itawatosha kufanya positive maajabu katika nchi hii?
     
Loading...