Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio ya mwanamke!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Madewa, Oct 10, 2012.

  1. M

    Madewa JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wanaJF.
    Nimejikuta nikitafakari kama kuna ukweli wowote kuwa,kila mwanamke aliyefanikiwa,kuna mkono wa mwanaume nyuma yake?
    Hebu tupieni mitazamo yenu hapo...
     
  2. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    1.Wewe Ni She?
    2.Umeoa/kuolewa?
    3.Umekuzwa Na Wazazi Wote Wawili?
    Ukinijibu,Utanipa Njia Ya Kuanzia!
     
  3. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I thought kila mwanaume aliyefanikiwa,kuna mkono wa mwanamke nyuma yake...kumbe ni kinyumenyume.....!
     
  4. M

    Madewa JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Una maswali mengi,kwani we ni polisi...???
    We tupia fikra zako mkuu inatosha...
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Yap kuna Mikono ya wanaume!! Pia kwa kila m/me aliyepigika basi ujue kuna mkono wa m/ke.
     
  6. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    we Mbona Umeuliza?
     
  7. M

    Madewa JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hebu jaribu ku-point wanawake kadhaa walofanikiwa,chunguza,wamefikiaje hayo mafanikio...
     
  8. M

    Madewa JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mada haihitaji ujue jinsia ya aliyeuliza...inaeleweka,we tupia mtazamo wako...kama kuna ukweli ama laa...acha maswari mengi...
     
  9. M

    Madewa JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umetisha mkuu...
     
  10. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Haya Banah!
    % kubwa Ina Ukweli,Kwani Weng Wanapiga Mizinga Mashutu Yao!
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 280
    MIKONO YA WANAUME sio Mwanaume hahahahha jf raha
     
  12. M

    Madewa JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahahahaaaa...
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    ndio na hapana yote ni majibu sahihi
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mafanikio gani? Lazima uspecify vinginevyo mafanikio ni dhana tata. Tujalie kuwa lengo la mwanamke kwa mfano wa kizaramo ni kuolewa na as many men as possible. Je hili nalo lina msaada wa mwaume? Kama kwa mfano mama anapenda sana kuwatawala wanaume, je hili nalo likifanikiwa utasema kuna mwanaume nyuma yake? Think more.
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    A na B yote sahihi.
    Haijalishi ni kiti cha thamani kiasi gani ambacho shetani amekupa hapa duniani, mwisho wake ni maafa.
     
  16. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,053
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Inategemea na tafsiri yako ya mafanikio
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    sio kweli.....
     
  18. ram

    ram JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Sio Kweli hata kidogo

     
  19. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama tutakuwa na mawazo hayo hatutoendelea na ndo maana %kubwa ya wanaume wanawaogopa wadada wanaoonekana wana maendeleo. Mi siamin usemi huo hata kidogo kwani hata wanawake wanafanyakazi maofisin, ni wajisiliamali na wana elimu na wanauwezo wa kufanya kazi kama wanaume wanavyofanya, sasa itakuwaje mseme eti kila mwanamke anayefanikiwa kuna mkono wa mwanaume.
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Well how do you define mafanikio, maana ni subjective issue.
     
Loading...