Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio na Maanguko kimapenzi 2009, Nini tufanye 2010?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sipo, Dec 8, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umefanikiwa lipi kimapenzi, kimahusiano na kirafiki kwa mwaka 2009?
    Changamoto gani umezipata katika mapenzi, mahusiano na urafiki 2009?

    Nini tufanye kwenye nyanja hizi za mapenzi, mahusiano na urafiki 2010?

    Ni mada kwa kila mtu aliyeoa/olewa na wale ambao hawajaoa/olewa.

    Naamini kubadilika ni kujifunza

    NB
    Nawatakia KRISMASI NJEMA PAMOJA NA MWAKA MPYA 2010. NAAMINI PIA KUWA WOTE TUTAKUWEPO JAMVINI HAPO MWAKANI. MUNGU NI MWEMA
     
  2. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata kama umepigwa chini wewe sema tu ni sehemu ya anguko
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mambo Sipo! Sijakusikia muda sasa. Hapo nilipokoleza waswahili wanaweza kutafakari vinginevyo! Si unajua tungo tata ili kupunguza ukali wa maneno? Kwangu 09, ilikuwa mswano tu, labda NGULI ndiye alikuwa hakosi kwenye vikao!!!
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu mwaka Mungu kanikaramia mema mengi sana,japo kushiriki kwenye maharusi ya watu kumenirudisha nyuma kimaendeleo ila naamini hizo ndoa zilizo toboa mifuko yangu zitadumu milele/till death assume its place.
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kyachakiche nipo mkubwa mihangaiko tu. Hongera sana Mpwa kama wewe ghadhabu ya mapenzi haijakukumba mwaka huu. Kuna watu hawajitokezi hapa, sasa nashindwa kuelewa kwao mahusiano mwaka huu yalikuwaje. Pia nashukuru kwa kunisahihisha, i noted it with thanks Sir
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu si ulikuwa unawekeza? Uliyempa kilo wewe atakupa kilo mbili mwakani, au vipi? Tatizo ni kwetu tuliokuwa tunachangiwa crate moja ya safari au plisner sasa tunarudisha kilo!!
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpwa hongera sana kwanza kwa kumshukuru MUNGU alikuwezesha kwa mengi. Hayo mengine ya michango mimi napenda kuyaita crossing issues kwenye maisha. Hongera Nguli
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpwa Kya
    huyu jamaa yetu Nguli kashaoa sasa uko kuwekeza sijui kwaajili ya wanaze au nduguze? Manaze kama ni kwasababu ya wanae basi ipo kazi.

    Umenichekesha sana hapo nilipohighlight Mkuu
     
  9. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Mpwa usicheke, mtu alikuwa anasimama anaongea saana, kwamba bwana harusi mtarajiwa ni rafiki yangu, tena ni ndugu yangu wa karibu, lake langu langu lake, kwa kweli niko naye bega kwa bega, hivyo basi, kwa kuzingatia hayo yote, naahidi crate moja ya double cola na kazi yoyote ngumu!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    Mi namshukuru Mungu kwa kutunukiwa Penzi!
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpwa hauishi kutunukiwa penzi kila kuchapo?
    Pendekezo mwakani husitunukiwe tena, yanatosha haya matunukio. Mwe

    Naona Fidel80 ameamua kuipotezea thread hii
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hongera
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Pole!
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ya nini?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    Kumbe hongera ilikuwa ya nini?
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaaa creze you!!!
     
  17. m

    mungiki2 Member

    #17
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu 2009 imekuwa mbaya sana kwangu,nimeachika mara mbili na kosa ckuwahi kuambiwa
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ..... Mwaka huu 2009 umekuwa ni mwaka wa neema na mafanikio, I hope 2010 utakuwa ni mwaka mzuri pia.
     
  19. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana mgeni kwa kuachika mara mbili ndani ya mwaka mmoja. Unaweza kutupa story ya kuachika kwako japo moja ili wadau wakupe ushauri mwanana yasikupate tena mwaka 2010.

    by the way angalia pia na jina lako 'mungiki2' linaweza kuwa sababu ya kuachika. Ukileta story yako uweke kabisa na jinsia yako kwani unaweza kupata wa kukufariji wakati huu wa krismasi
     
Loading...