Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafaili yetu Megaupload

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Game Theory, Jan 20, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi nililipia subscription ya maisha toka 2006

    Videos, documents kila kitu kimeondoka

    naomba mtujuze whats the alternative

    Pia namshauri Invisible atuletee contigency plan just incase

    siwezi kutumia Rapidshare either
     
  2. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jaribu hii hapa.its an online storage pia.nzuri sana
    Free File Sharing Made Simple - MediaFire
     
  3. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    kutokana na hali HII
    there might be no alternative for a while, mpaka kieleweke kwanza.
     
  4. HT

    HT JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shutdown haimaanishi mafaili yamepotea. Ni kuomba Mungu waachiwe kifungoni hawa jamaa warudi hewani. May be unaweza kuangalia namna ya kuorganize petition to congress kuelezea namna watumiaji genuine walivyokuwa affected na concern ulizo nazo. Unaweza pata nguvu kama ukiwa na sinatures za kutosha toka kwa watumiaji.
    Its hardest but only alternative to hopelessly wait!
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tatizo jamaa wameingia anga za wenyewe, sasa wamekasirika.
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hackers attack after Megaupload arrests - YouTube mkuu tizama hii clip ujue kinacho endelea
    jamaa wa Anonymous tayari wameipiga chini website ya FBI hii ni kuusiana na tukio hili
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    pole sana mku...vita hii makucha ya serikali hawawezi kushinda hata siku moja.....hata kama kim dotcom na wenznie watakaa jela maika 20 lakini huku nje kuna wakina kim kama laki milioni elfu......nimeona hacker mmoja keshaijeruhi fbi na universal studio
     
  8. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I hope anony...doesn't get mad and take down
    my favorite porn sites!
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kuna movie ya die hard IV inaonyesha namna hackers wanavyoingilia mifumo ya computer ya serikali ya marekani ktk hali ya kuigiza lkn sasa inaenda kuwa kweli. Haya ndio madhara ya tekinolojia!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja tuondelee kuwaona wazee wa code till fingers breeding..
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    The only way to maintain a degree of control is to have multiple backups in multiple locations, then you can think of the Megauploads of this world, primarily as a convenient way of accessing your files from anywehere on the net.

    Ukiamini sana katika "cloud computing" utaumia, bado hakuna substitute ya backup zako mwenyewe.Backup, halafu back up ya backup, halafu back up ya backup ya backup itakayokaa sehemu tofauti, then the cloud.

    That is, if the data is worth that trouble.
     
  12. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mungu hayumo katika legal battles za online file sharing, hayo mafaili most likely ndio imetoka, hakuna cha kuomba Mungu hapo. Niliwahi kuandika hivi siku za nyuma:
    ndo hayo sasa, li website limefungiliwa mbali, ma data ya watu jiiii!
     
  13. HT

    HT JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    and who do you think you are? The best way to silence a computer is switch it off, then it will understand what it is!
     
  14. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapana nadhani mafali watu watayapata. Server zimezimwa sababau hilo eneo na hizo server ni crime scene . so zimefungwa kwa uchungzi zaidi. Baada ya muda itarudi labda ikiwa a policy tofauti na watu watapata mafaili yao.

    Mwenye nyumba hata aifanya maauji huwezi kutafish nyumba na vifaa vyote ndani ya ile nyumba.
    othewise wanweza kushtikiw anawakajkuta wanalipa pesa nyingi maana sio watu wote wana doc illegal
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hayo mafaili hayarudi tena, yasahau tu.
     
  16. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    kwa hiyo unataka kuseme jamaa hawakua wanafanya hata backup. Nia imani itabukia hata nchi nyingine kwa jina lingine na baadhi ya files za watu watazipata kama zilivyouwepo kwenye megaupload. Jus wait.


    Na wanadai wako kazini kurudi back again sasa wanahamia Uholanzi .

    http://109.236.83.66/

    It was the same with piratebay
     
  17. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    sorry hv jamaa wamefanya nini tena hadi kimewanukia?
     
  18. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    FBI wamekamata Server(machine) zote hakuna uwezekano wa kuhamisha chochote, wamezima internet service yao, wamefeeze millions of dollars in assets, wamiliki na waendeshaji wako jela wanasubiri kesi, hakuna mtu wa kuihamishia service kokote.
     
Loading...