Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafaili halisi ya usajili wa Dowans yalipotelea ‘Bermuda triangle’

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CPU, Jan 16, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TUNGELIKUWA tunafuatilia kwa karibu mantiki katika masuala mengi tungejifunza mengi. Fuatilia suala hili:
    - Dowans ililetwa kwa sababu ya giza.
    - Ilitakiwa kuondoa giza.
    - Dowans ikasajiliwa gizani.
    - Ikaiondoa Richmond gizani.
    - Baadaye mkataba wake ukavunjwa gizani.
    - Na mwaka jana kesi kati ya Dowans na Serikali ikaendeshwa gizani.
     
  2. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na bado tunajadiliana gizani

    Na hela italipwa gizani!
     
  3. M

    Matarese JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na bado tutaendelea kuwa gizani!
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na inaonyesha akili zetu bado zipo GIZANI
     
  5. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesi iliendeshwa gizani kwa wale waliogizani!!

    Kemupist siyo gizani ila vyombo vya dola vilificha kumulinda rostam na kufuatilia taarifa za intelgjensia ya maandamano kupinga malipo ya dowans!!!
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Maazimio ya tume ya Mwakyembe nayo yakapotelea gizani huku Mwakyembe akiishia kupewa uwaziri gizani.
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ikibidi wahusika wahukumiwe gizani....
    kwa nguvu ya umma na hata ya giza!!
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa ndugu zangu watanzania, ni lini tutatoka GIZANI??
    Yapaswa pia nasi tuwafanyizie mafisadi GIZANI
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    na mashehe tayari washatiwa gizani!!!
     
  10. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata JK yuko GIZANI
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kweli wewe ni CPU
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Serikali haikuwa na kesi na Dowans. Tanesco si Serikali.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    umeswali?

    njoo nkupe udhuru.
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa serikali kwa dharau ilamua kupuuza na imeendelea kupuuza mapendekezo ya Kamati ya bunge ya richmond, ipo haja ya kurudisha swala hili bungeni. Japo Makamba anaweza kunyamazisha wabunge wake lakini wananchi watapata kitu fulani.
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duuuh! Tuna macho, lakin wala hatuoni, tuna masikio lakin hatusikii, tuna bongo lakin wala hazifanyi kazi!
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Makambale hawezi nyamazisha wabunge wapambanaji, na hana ubavu huo iwe kimamlaka au kiubabe
     
  17. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 917
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ikibidi hata giza liadhibiwe maana ndiyo chanzo cha yote!
     
Loading...