Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafagio ya lowasa mnatia bidii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 3squere, Dec 11, 2011.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Fagio linalofagia madhambi ya lowasa yamesika kasi sijui kama mtaweza kutowa mafumbi ukoko kinyezi na nk mtaweza kutuongopea tena siju kama mtadumu kwa muda gani umu jf kwani hicho kibaruwa kinaota majani na kazi mnayo, kama mtu ni msafi ni msafi tu na kama ni mchafu uwezi msafisha lowasa tafuta kazi nyingine ya kufanya na siyo siasa
    Amen
     
  2. kajwa

    kajwa Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "JK ANGALIKUWA MOD WA JF. MS ANGALIKUWA FREE KAMA LILIVYO TZDAIMA LA CHADEMA"

    [​IMG]Nimeipenda signature yako, vipi una suala binafsi na huyo bwana mkuu wa kaya???
    Mngeyamaliza huko wakati Admn ya JF inafikiria kumpa u-Mod, akitoka magogoni nadhani!!!
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Pole MS, ni bora uhamie CCJ






    Hekima ni Busara, PAW
    Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
    [​IMG][​IMG]
    Kuwa na Busara
     
  4. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    MS kama unakiri huko muendako ni giza nene basi tatizo liko kwa dereva wenu, huo ufisadi au kufukuzana lazima kuanzie kwake dereva la sivyo giza haliepukiki.
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    MS umemaliza maadhimisho ya uhuru nilikuona pale getini ukiuza ubuyu na kachori, karibu jamvini
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Mambo ya Cameruni hayo
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280

    Kumbe siku nyingine huwa na mawazo yaliyotulia eeh!? Magamba imeshajifia siku nyingi sana sasa hivi ni kusubiri tu kuizika maana haitaweza kabisa kurudisha hadhi iliyokuwa nayo wakati wa Mwalimu ambapo Chama kilionekana ni watetezi wa Wakulima na Wafanyakazi lakini miaka hii kimegeuka na kuwa watetezi wa Mafisadi na waporaji wa rasilimali zetu toka nchi za nje.
     
  8. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mlisheni lowasa sumu!!!mbona yeye analisha wenzake?
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No longer at easy
     
  10. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi una ugomvi na EL!!!!!!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,685
    Likes Received: 4,519
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa nilizonazo gazeti la Jambo leo lina mkono wa Riziwani Kikwete, sasa kama mtoto anatumika kuihujumu serikali ya Baba yake hili limekaaje?
    Na kuna mahojiano amefanya na Mirlad Ayo ambayo yatarushwa kwenye redio ya Wafu, nasikia wana kipindi kinaitwa Amplifire, kwa wale ambao hamna aleji na redio hiyo msikilize hicho kipindi halafu mtujuze huyo Riziwani anasemaje maana nimeskia amewarushia dongo ZITO ccm.
    Binafsi nilishaipa ban nyumbani kwangu hiyi Redio ya wafu, kwahiyo natarajia wadau mtakaosikiliza mtujuze.

    [​IMG]
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu MS, habari ya suki nyingi?
     
  13. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeanza kukomaa kisiasa!
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naona pumba kwa mbaaali ndu ms
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fikra za aliye ndani ya boksi hutegemea ukubwa wa boksi lenyewe!
     
  16. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Licha ya jina lake kuchafuka kila kona ya Tanzania lakini huyu nadhani ni kiongozi mtekelezaji na si mzungumzaji.

    Nakumbuka mwaka 2001,alimkaripia Mwandisi wa maji mkoa wa Lindi Bw.Monjesa,wakati huo alikua waziri wa maji na mifugo na kumpa masaa 24 na kuahidi kumuadhibu kama asingetekeleza.

    Wakazi wa kata ile walipata maji.Embu mwenye kumbukumbu nzuri za utekelezaji wake atumwagie!
     
  17. N

    Nonda JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Jitahidi kumpigia kampeni. Usichoke.

    Magamba wenzake watampa nafasi?

    Kuna CDM wanasema wana uhakika wa ushindi 2015

    Wazanzibari (Seif) wanataka Urais kwa kupokezana.
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sijui kama itawezekana aa wapix2
    yule niliye mpenda sana aa wapix2
     
  19. N

    Nonda JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Ni nani huyo uliyempenda sana? ambaye unafikiria hakuna uwezekano wa kuwa Rais/Rahisi?
    Mtangaze tu na umsaidie kupiga domo aka kampeni. Ndio siasa zilivyo.

    Kama Jaluo, mtu nyeusi imeweza kuwa Rais/Rahisi US badi katika dunia hii hakuna kisichowezekana.
    Hata Anna Makinda atakwambia hakuna kisichowezekana.
     
  20. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usinitafsiri kwa mtizamo hasi pekee.

    Unapaswa pia kuangalia nini ninachokilenga endapo atapewa mamlaka makubwa na mtizamo wangu kua Tz itakua na taswira tofauti ya mkuu wa sasa.
     
Loading...