Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maeneo ya cet garden karibu na kwa mrefu -arusha kimewaka moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jethro, Sep 20, 2012.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Huku Arusha ukiwa wapita Ngulelo karibu na Cet Garden Bar, Hali ya hewa imechafuka kabisa.

    Hii ni kutokana na kuachiwa huru kwa Mtuhumiwa kwa kesi ya Mauaji. Mtuhumiwa ni Remini Ni Fundi magari na ana Garage yake kule sakina. Inasemekana alimpiga shaba mtu na huyo marehemu hajazikwa bado

    Sasa ndugu wa Marehemu wamecharuka wamekuja juu na watu wengine wanaelekea kwake huko kwa mrefu.

    Inavyosemekana mpaka sasa Hape maeneo ya Cet Garden ni kumejaaa utitili wa watu.

    My Take;

    Makosa kama haya police wanajitakia wenyewe, Hata kama mtuhumiwa ni innocent huwezi mwachia nje ingali wajua kabisa ana kesi ya Mauji. Yet anatakiwa awe under Protective Custody.

    Hivi police wetu huwa wanafikilia kwanza au ni pesa na njaaaaa zinawasumbua
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    ungana nao basi !kwenye hizo vurugu sio unapost thread maana policcm wanatuonea sana
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Mkuuu penda kuelewa kwanza
    .

    Katika hilo Police walipaswa kujitambua nini kazi yao katika kulinda usalama wa Raia na mali zao ila wao wanajifanyia watakavyo!!!!!

    Sio Politics hiyo, Tusipende sana kuweka siasa kwenye uwajibikaji na ndio maana twajitahidi humu kuwalekebisha Police wetu kwa kila hali
     
  4. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    kaka mimi si mwanasiasa ,ila nakushauri tu ,mimi nieshajiunga nao
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bahati mbaya kwa nchi polisi wanazidi kuwafanya watu wazidi kuwa wakorofi.hii nchi hii haiko sawa sawa kabisa.
     
  6. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu tatizo sio siasa wala nini shida ni kwamba nchi hii kuna watu wamejiona kama miungu watu wanaweza kuuwa watu kuwapiga risasi wala hakuna hatua yoyote inayochukuliwa!!! Matokeo yake ndio hayo ya mass justice, kweli mtu katoa bastola na kuuwa innocent civilian na polisi wanaona ni minor issue mtu muuwaji huyo anaachiwa huru bila hata kupelekwa mahakamani je ni sawa hiyo?????
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    matatizo mengi ya kiusalama ya hii nchi yanasababishwa na polisi wenyewe... iweje muuaji aachiwe halafu aonekane mitaani??
    kwa hiyo maafa mengine yakitokea kutokana na vurugu hizo itaundwa tume au??
     
Loading...