Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maendeleo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gudy gudy, Dec 16, 2011.

  1. g

    gudy gudy New Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv kwa nini viongozi wetu wanapenda kuomba misaada kwa ajili ya mambo ya maendeleo na vitu vya msingi lakini vitu visivyo na tija wanavimudu kuvifanya.......,? hv kweli sisi baada ya kufanya sherehe kubwa na za gharama za miaka hamsini kwa mablioni ya shilingi, ni watu wa kutafuta mtu wa kutusaidia pesa ya kufanyia sensa kweli wanajamii........................?
     
Loading...