Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maendeleo yatakuja siku tutakapoachana na hii dhana!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LATTICE BOND, Oct 8, 2011.

  1. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Siku tutakapoacha kupanga maendeleo yetu kwa kutegemea misaada ndipo tutakapoondokana na umaskini!
    2. Siku tutakapoacha kutembeza bakuli kuomba misaada ndipo tutakapopata demokrasia na maendeleo ya kweli!
    3. Siku viongozi wetu watakapofanya maamuzi kwa kuzingatia kumbukumbu wanayotaka kuacha kwa Watanzania ndipo maendeleo yataanza kupatikana!
    4. Siku viongozi wetu wakiacha tabia ya kufikiria familia zao pekee katika maendeleo ndipo nchi itakapoanza kupata maendeleo!
    Tafadhali panga orodha ya mambo unayofikiri yakiacha kufanyika ndipo tutapata maendeleo. THINK OF THE ROOT FACTS NOT IMMEDEATE FACTS!
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    NB: yote hayo hayaji bila kuchapana kama Kenya
     
  3. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    5.Siku watanzania watakapoamua kuiondoa ccm madarakani.
     
  4. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Punguza hasira mkuu
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pia tutakapo amua kuacha mahubiri ya amani na kuvamia ikuru na kumtoa mbayuwayu,
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    maendeleo kwanza ama demokrasia kwanza?
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnataka maendeleo au madaraka?
     
  8. N

    Natalie Senior Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wanaoishi kwa kufuata demokrasia ya kweli, ndio wanaoleta maendeleo, Viongozi waache ubinafsi, waache kutumia rasilimali za nchi kwa manufaa yao na familia zao, wanaifanya nchi hii kama shamba lao.
     
  9. N

    Natalie Senior Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na shaka kweli, bila kipigo watu hao watazidi kuiyumbisha nchi, wapewe kichapo cha kweli kweli, maana kama kuongea, watu wameshaongea sana, wanasikiliza sikio la kulia, linatokea sikio la kushoto, hawataki kubadilika seriously, wakielezwa mapungufu yao, wanateteana, washushiwe kipigo tu, mpaka watikiswe ndio wanalegeza jeuri zao kidogo tena sana, sasa hivi bora wapewe kichapo cha kweli, kama ni wastaarabu na wanaipenda nchi, wameshindwa kuiendesha, waachie madaraka kwa amani, sio mpaka wakurupushwe lakini kama hawataki, watolewe madarakani kwa nguvu, hatutasonga tukiwaacha waendelee kuiuza nchi.
     
  10. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Pamoja na orodha yote itakayowekwa hapa mimi nasema mandeleo yatakuja pale tu CCM itapoondolewa madarakani.
     
  11. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Point ya 4 imesimama . Ubinafsi ndio unakwamisha maendeleo.
     
  12. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I think ccm is a reflection of our mind set!!
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Maendeleo yatakuja tu mpaka tutakomwagana vinyesi kwa sababu kila mmoja atakuwa na heshima
     
  14. P

    Ppkanjibhai Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutafanikiwa kupata maendeleo endapo tutapata kiongozi mkali kwa stail ya dikteta ambae ataogopwa na kila mtu, atakaye zuia ufisadi mikataba isiyo na tija kwa nchi yetu, na kusimamia rasilimali na maliasili zetu. kuachana na mawazo kuwa nchi hii haiwezi kuendelea bila ccm, pia ccm kuacha tabia ya kubeza mawazo ma mipango inayopendekezwa na vyama vya upinzani.
     
  15. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulevi noma!
     
  16. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bangi mbaya!
     
Loading...