Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maendeleo ya serikali ya JK

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Feb 11, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    View attachment 47145
    Watoto na vipaji lakini hawana mahali pakuvionyeshea na JK kawaaidi kila mwanafunzi kuwa na Laptop!
     
  2. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubunifu safi sana
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watoto kama hawa wangeendelezwa kusingekuwa na tatizo la ajira kwani wangijiendeleza wenyewe
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mbunifu yeyote hapa Tanzania ni uhaini, watu wataendelea kubuni lakini hakuna support yoyote kutoka kwa serkali. Wapo waliobuni magobole wakaishia segerea eti wanahatarisha amani, kuna mwingine alibuni radio ya kurusha matangazo akaambiwa hana kibali cha kufanya hivyo
     
Loading...