Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maendeleo ya mimba ya Jide

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Feb 14, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jide ni Celeb wa bongo............ilo halina ubishi!
    nimekua nikufuatilia blogu yake na source zingine zinazohusiana na izo.......kwa kipindi fulani hasa cha November last year kulivuka uvumi hasa kutokana na picha zilizoonyesha mabadiliko ya mwili wake..kiasi cha kupewa pongezi za ujauzto!!

    naomba sasa kufahamu maendeleo yake...mbona nimechek kwenye blog yake sioni :mimba:kikitokeza???

    nakumbuka commets zilikua nyingi zikimpongeza as if wao ndo walompima...naomba data!!
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ngoja tuendelee kuwasubiri wenye taarifa kamili.
     
  3. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Piga 0784884007 muhulize mumewe!
     
  4. C

    Cipro Senior Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inakuhusu nini?
    aliyempa anajua maendeleo yake
     
  5. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vp kwani unataka kuanza kununua pempers nini?
     
  6. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ameipata kwa uwezo wa roho mtakatifu labda!
     
  7. Chriskisamo

    Chriskisamo Senior Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimba haikuhusu au na ww unataka mimba
     
  8. b

    bob nasta Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda pale nyumbani lornge utakutana na Gadna atakupa habari zote kuhusu mkewe hana noma
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mbona unajichanganya kwenye maelezo yako, umesema comments zilikuwa nyingi as if wao ndio wamempa huo ujauzito, sasa wewe unapotaka tena data ina maana na wewe umehusika katika kumpa ama unataka za nini, wewe umeibua jambo ambalo jibu lake unalo mwenyewe, kwa kuwa unajua ni mke wa mtu data anazo Mumewe na namba yake umepewa mpigie.
     
  10. h

    housta Senior Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    One of those Beyonce's pregnancies!LOLS!
     
  11. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ooh, so u mean hana kizalio au??? jaman!
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Kwani mimba inafichwa jamani,
    si angalieni tu tumbo.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Nadhani anamaanisha mumewe hana kipandikizio
     
  14. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kenda safari za Europe kuishia UK kujifungua anataka mtoto apate passport ya huko.
    Hii taarifa ya kweli kutoka kwa wenye link naye facebook (ndio maana naupa thumbs up huu mtandao umeleta urahisi wa upatakanaji wa habari)
     
  15. K-killer

    K-killer Senior Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwaka janA mwezi wa kumi na mojA alikua anavAa nguo nyeupe tuu mwezi mzimA.Nimejiuliz mengi sana kwanini huo mwezi mzima Aamue kuvaa nguo nyeupe tuu through out the whole month?????
     
  16. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Gadna hana mbegu, yule kazi kulewa tu na ndiyo maana anapigiwa Jide ili apate kusingizio kuwa kamzalisha.
     
  17. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mwacheni dada wa watu , kama Mungu hajampa uwezo wa kuzaa isiwe ndo sababu ya kumwandama . Hi ina weza kutokea hata kwa dada yako au kaka yako .
     
  18. m

    munna New Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...