Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maendeleo ya kada ya afya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makene, Mar 12, 2012.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukisikiliza maelezo anayoto raisi wa jamhuri ya muungano wa Tanzania unapata picha kwamba mifumo yetu ya Tiba ni mizuri kama nchi zingine duniani.
    Asichoweza kueleza ni kwa nini viongozi wa nchi wanakwenda nje hata kwa matibabu ya magonjwa ya kawaida.
    Rais anahitaji kwanza kuelimisha viongozi wetu wawe mfano kwa kuthamini huduna zetu za afya kwa kulazwa na kutibiwa wao na watoto wao na jamaa na rafiki zao katika hospitali zetu na wodi zetu, vinginevyo hii ni danganya toto tu.
    Wadau tujadili ukweli wa hili.
     
Loading...