Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maendeleo ya afya ya Waziri Mkuu mstaafu, Edward Ngoyai Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Mar 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakuu, asanteni kumuombea Mh. Edward Lowassa. Ni kweli amelazwa hapa Ujerumani na hali yake inaendelea kuwa nzuri.

    Mh. alipatwa na shinikizo dogo (Ischemic Stroke) linalotokana na kazi nyingi mfululizo bila kupumzika, ila madaktari wamempa clean bill of health na kwa sasa anapumzika kitandani. Baada ya siku chache Mh. atarudi kuendelea na shuguli za ujenzi wa taifa.

    Muombeeni mpiganaji wetu. anteni. Wapo wanaosambaza ujumbe kupitia SMS kwamba Mh. Amefariki, hapana. Huo ni uzushi wa kupuuzwa.

    Mh. Ni mzima. Wapiganaji Mh. Benno Malisa, Peter Serukamba, January Makamba, Makongoro Mahanga, Mama Shelukindo na Zitto Kabwe, endelezeni vita vya kulikomboa taifa. Mh. anawaaminia

    Update
    Kwa taarifa zaidi. Jemedari Mkuu. Jembe la Maendeleo ameshawasili nchini. Amerudi salama na anawashukuru wote mliomumbea. Mkuu atajumuika kuhakikisha ushindi wa Kishindo kule Aerumeru Mashariki

     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mungu atamsaidia inshallah
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Shukrani kwa taarifa, lakini hilo tatizo dogo lilishindakana kutibiwa hapa nyumbani mpaka aende huko Ujerumani?
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Aaseeee!!!!!!!' alikuwa haiwezekani kutibiwa/kuchekiwa muhimbili?!?
     
  5. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kuna mgomo wa madaktari.....
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mungu ataendelea kumpigania na atakuwa mzima.
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mkuu Lumato,

    Asante kwa taarifa Mungu amjalie apone haraka lakini Lowassa hajawahi kuwa mpiganaji.
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Ujerumani ndio Muhi2 yake mkuu...........................
     
  9. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunamuombea apone upesi aje kuendeleza mapambano
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Vipi hali ya Rostam na Chege...binafsi hawa siwezi kuwaombea eti wapone badala yake wafe maana wamesababisha watanzania wengi kupoteza maisha kwa ufisadi wao...mafisadi, wanafiki wote kufeni tena haraka sana...
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Get well soon Mr EL!!
     
  12. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mapambano ya kuwaibia watanzania....
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli mimi sijamwombea na nadhani hayo ndiyo malipo ya unyonyaji aliyotufanyia wakati akiwa pm kabla hajajiuzulu na mpaka sasa
     
  14. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi nyingi sana anazifanya mh. Mungu amjalie apate nafuu. baadhi ya kazi nyingi ni hizi

    Richmond - pasi ikapigwa kwenda Dowans
    Dowans- kufilisi taifa
    Siyoi Sumari - kushinikiza apitishwe ili kuimarisha ngome
    Kuhudumu madhabahuni ili kupata wafuasi kwa ajili ya 2015 n.k.

    Nchi yetu imebarikiwa watu wenye kumbukumbu finyu sana, ukifanya ufisadi unajisafisha kanisani then unakuwa MR Clean. very simple indeeed.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa...
    Hope atapata nafuu mapema!
     
  16. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha! Ooh eti mpigani! Get well soo El uje uchukue mshiko wako wa Dowans!
     
  17. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mapambano yapi! Yakuwapa wabaya wake sumu? Au yakuwanyonya watanzania kupitia dowans? Au yakuyaingiza makanisa jehanamu kwakutoa rushwa yakuwajengea majengo? Au yakuzuia ufanikishwaji wa dhana yakujivua gamba?
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mungu atamjalia apone haraka arudi Arumeru kufuatilia kampeni za Mkwe wake.
     
  19. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu nimetafuta kitufe cha Like sijakiona...
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anataka kuwaonyesha mgomo una madhara kwetu tu na siyo yeye, hongera umefanikiwa kwa hilo
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...