Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maendeleo pasipo maadili ni kujenge jamii ya wahuni.!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dogo Lao, Nov 3, 2011.

  1. Dogo Lao

    Dogo Lao Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Maana yangu ni kwamba, kuyafumbia macho mambo ambayo ni kinyume na maadil ni kulijenga taifa la mateja, machangudoa, vibaka na wanaofanana na hao. Leo tukiwapa uhuru mashoga, kesho mateja nao watadai haki zao. Keshokutwa tusishangae kuona mafisadi wakiandamana kudai haki zao. Ushoga si kilema, ni suala linaloweza kutibika kipsychology na hata kwa kutumia mbinu nyingine iwapo juhudi za dhati zikichukuliwa kama zinavyochukuliwa ktk kupambana na malaria au ukimwi..!!
     
Loading...