Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maendeleo na Uchaguzi Mtaani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by urassa, Jan 16, 2010.

  1. u

    urassa Member

    #1
    Jan 16, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni wanajf, ninaambiwa namwonea wivu Diwani kwa kuwa anatembea na mwanamke fulani ambaye niliwahi kuhusishwa naye kimapenzi mwaka 1999 japo haikuwa kweli.

    Diwani wetu hajawahi kutembelea mitaa ya kwetu hata siku moja tangu achaguliwe miaka 5 iliyopita, kwa hiyo shughuli za kijamii za kutengeneza barabara na daraja tumekuwa tunajitahidi sisi wenyewe.

    Juzi mkazi mmoja kaleta makaravati 2 na kuyaweka kwa gharama zake, Wiki 3 baadaye Diwani kajitokeza na makaravati 3 lakini madogo kuliko yaliyokuwepo huku akisingizia hayo mawili yaliyowekwa yanatafutwa na polisi kwa hiyo akayachukuwa hayo makubwa na hatujui yalipelekwa wapi japo aliyeyaleta alikuwa tayari kukubali kwamba yeye ndiye mwenye nayo na yuko tayari kueleza alikoyapata.

    Mimi nikajitokeza kumpinga Diwani kwamba alichokifanya siyo kitendo cha ungwana kwani anawavunja moyo wapigakura wake ambao wameamua kujitolea pasipo hamasisho lake.

    Mimi nikasema kwa mamluki wake ni dhambi hata kwa mwenyenzi mungu kumpa tena kura huyo Diwani endapo atagombea.

    Hapo ndiyo nikajibiwa nina chuki binafsi na Diwani, baadaye nikaambiwa namwonea wivu Diwani kwa sababu anatembea na mwanamke ambaye nilihusishwa kutembea naye miaka hiyo, kulikoni?
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    uRASSA MMEKU HATA JINA LAKO KAPUNI KWANINI LAKINI
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asee Urasa kumkomesha diwani na wewe gombea udiwani mwaka huu..kudadadadadeki
     
Loading...