Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maendeleo hayo....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babkey, Sep 20, 2012.

  1. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    http://photos-e.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc6/283039_347700311991496_288539041_n.jpg
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Haya ndiyo maendeleo(kwa mujibu wa mheshimiwa sana)

    [​IMG]
     
  3. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na pia alisema kuwa 'maendeleo' hayo yanaweza kuvunja ndoa !!
     
  4. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hebu linganisha na Maendeleo haya hapa chini...Tulitakiwa tuwe hivi (kwa utajiri wa nchi yetu...)
     

    Attached Files:

  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    KWA MUJIBU WA DHAIFU...NCHI AMBAYO HAINA FOLENI YA MAGARI NI MASKINI...! duuuu!
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  8. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    aaah mwajabu weeee.yaani mulemule tu kama ukiwa kwenye mambo yetu yale unajichanua mwanzo kati mwisho ..asante wife material mwajabu wa savei..
     
  10. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Wanamsubiri Daktari toka Hospitali ya Wasso kwa ajili ya MCH clinic. Jengo linaloonekana ni zahanati ya kijiji.

    Ni Kijiji cha Oliipil, Wilaya ya Loliondo, Mkoa wa Arusha
     
Loading...