Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maelfu ya wananchi jimbo la mbeya mjini wanasubili kwa hamu kubwa matokeo ya sugu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dwork1, Nov 1, 2010.

  1. D

    Dwork1 Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida maelfu ya watu wa mbeya wamejaa nje ya ukuta unao zunguka chuo cha uhasibu ambamo ndimo matokeo ya Jimbo la mbeya yana hesabiwa
    Katika hali isiyo yakawaida watu hao wame fyatuliwa mabomu ya machozi lakini wananchi hao wanatembea na chupa za maji kwaajili yakunawa endapo lolote litajitokeza nawatu hawa tawanyiki walanini
     
Loading...