Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maelezo ya kina kuhusu vyeo hivi vyatutorialassistant,assistant alecturer,na senior

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Jul 19, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    naomba mnieleweshe kuhusu ivyo vyeo hapo juu na m2 uwe na elimu gan ili uwe na hicho cheo kama nilivyovitaja?
     
  2. a

    allen mashauri Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    (assistant,assistant alecturer,na senior")......think of accademic status...Udergraduate with GPA 3.8-4.4 or more, Master's degree with credible performance, PhD, Prof
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi huwa napenda sana watu wasiochoka kutafuta elimu/maarifa. Ila wewe dogo nimekufuatilia sana posts zako nimegundua kwamba hujui kama hujui haya unayotaka kufahamishwa. Kwanza nakushauri uzinagatie kwanza masomo yako ya darasani. Hivi vitu vingine vitakuwa na maana zaidi kwako ikiwa utafanikiwa kufaulu kujiunga na elimu ya juu. Otherwise, utapoteza muda wako mwingi kwenye mitandao hii halafu mwisho wa siku unafeli, na hayo unayokazania kujua hayatakusaidia kwa lolote. Nasema hivi, ni kwa sababu hata mimi nilishakuwa ktk umri na status uliyonayo sasa.

    Nimeona umekuwa ukijaribu kuuliza vitu ambavyo hata unapojibiwa bado vinakuwa ni giza kwako. Kwa nini usiconcetrate kwanza kwa hicho kilichokupeleka hapo shuleni kwanza? Tambua kuanzia leo, humu ndani wanapita wazee wako, walimu wako, viongozi wako wa dini nk. Hili jukwaa sio la watoto tu, japokuwa kila mmoja ana haki ya kuexpress mawazo yake kwa uhuru. Lakini jitahidi kutambua tofauti zilizopo miongoni mwetu. Dogo soma, haya mambo mengine yatakuja baadaye.

    Vitu kama: Kujua grades za chuo kikuu havikusaidii kwa sasa, wewe unatakiwa kujua grades kama A, B, C, D, E, S na F.
    Lakini pia haikusaidii chochote kujua ni kozi gani wasichana wengi wanachua, au ni shule gani watu mashuhuri wamesomea, au kozi gani watu wanadisko zaidi. Haya ni mambo ambayo hayakusaidii chochote, dogo. Soma uje kuwa mshuhuri mwenyewe usiangalie umashuhuri wa watu wengine.

    Naamini kama una macho na ubongo, umeona na umeelewa.
     
  4. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kweli umempa vidonge vyake coz hata akijua hayo haisaidii kitu, cha msingi ni kujitambua unataka uwe nani by professional.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unatujazia server kwa ma-thread yako ya kitoto.
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kama vp usichangie kabis threadzng
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ujakua wewe, ma-thread yako ni utoto mtupu.
     
  8. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kama vip tambaa cna shida na majib yko
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nakusaidia wewe, jaribu kuwa mtu mzima na forum hii ikufunze namna ya kuandika hoja zenye mashiko na tija.
     
  10. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ww unayejiita only83 kama ungekuwa unataka kunisaidia ungetoa majibu ya hoja na co kuleta maneno yasiyokuwa na maana ok!
     
  11. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dogo kuna mtu kakujibu vizuri...jitahid ufike chuo kikuu kwan automatically utajua utofauti...cha msingi soma usishinde hapa JF bila kuwz critical thinker..otherwise this is due to your childish
     
  12. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    makamuzi unashobo! natangaza vita dhidi yako alaa na tutafuatilia post zako tuone u greatthinker wako humu jf alaaaa....
     
  13. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unatangaza vita dhidi yangu ili iweje...huo nimekupa ushauri utakaokusaidia dogo...otherwise u cn leave it...
     
  14. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,344
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    ah ah ah ah,watu wanaweza kurushiana jebs humu,ndo raha ya JF,hata serikali wanatamani ifungwe,maana Great Thinkers ni maupeo tu tena yenye hoja zenye vina sio FB mistari yenye vina haina maana,dogo wadau washamsoma,daaaah!!!
     
  15. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    makamuzi ww huna adabu kwanza kama unataka aman futa maneno yak yote ulionikejeli mim sifut ya kwang coz ww ndo mwy shob
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapa ngoja nikimbie damu isije ikanirukia,imeishakuwa hatari
     
  17. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wapi nimekukejeli,mi nimekupa ushauri..baadae nkaona ww kichwa ngumu nkaamua nkufungulie thread..otherwise am not your enemy..najitahidi kukurekebisha uwe great thinker .ok dogo?
     
  18. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kama hataelewa hilo somo ulilompa hataelewa tena huko shulen.

    Mm huwa napendelea sana kutembelea jukwaa hl. Kila nikijaribu kuingia nakutana na post ya huyu jamaa.

    Post zenyewe hazina kichwa wala miguu 2naomba ajirekebishe akumbuke cku za uson atakuja kuomba msaada na watu wacmsupport.

    Mm binafsi forum hii n darasa kwangu kwan limensaidia sana mpaka kufka hapa nilipo

    Kama hana post za maana abak kuwa mchangiaj.

    binafs nina mashaka na elimu yake!!!

    Aman kwake!!!!
     
  19. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Thats is the reality..dogo tunamshauri hasikii,JF ni sehemu ya kujifunza...tatizo la dogo anakurupuka tu utadhan yupo face book
     
  20. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    makamuzi, unanishauri niwe greatthinker? ww unabusaraww? ungekuwa unaabusara ungepeleka hoja yako jukwaa husika ala
     
Loading...