Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maelezo ya Brig. Gen. Al-Adawi kuhusu Dowans Feb 20/02/2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Feb 20, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Sijui kama hapa ni mahali muafaka kwa hii lakini taarifa zilizonifikia hivi punde ni kuwa yule mwarabu anayetajwa kuwa ndiye mmiliki wa Dowans, Brigedia Jenerali (mstaafu) Sulaiman Mohammed Yahya Al Adawi wa Oman, amemaliza mkutano wake na baadhi ya wahariri katika moja ya hoteli katikati ya jiji.

    Taarifa zinaeleza kuwa amesema yupo tayari kujadiliana na serikali kuhusiana na
    1. Fidia iliyoamriwa kulipwa na
    2. matumizi ya mitambo yake iliyopo Ubungo.

    Yupo tayari kuruhusu izalishe umeme kama makubaliano yatafikiwa.

    Anayedaiwa kuwa mmiliki wa Dowans, Brigedia Jenerali (Mstaafu) Sulaiman Mohammed Yahya Al Adawi, anayeishi Oman, ametua nchini na kuzungumza na vyombo vya habari katika hoteli ya Kilimanjaro Kempinski, Dar es Salaam.

    PATA AUDIO YA BBC HAPA - http://get.ge.tt/4h8evZo/Untitled.mp3
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu wa nchi kasepa. mwarabu katia timu.

    kweli hii ishu ya dowans ni dili
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona amekuja ku bargain,atatembeza kisu mambo yatakuwa mswanu tu...Nani wa kuizuia serikali?
     
  4. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Akafie mbele ya safari hili neno DOWANS NI kichefuchefu cha taifa.

    Tutailipua mitambo yake kwa mabomu ya GOMS tena bora aondoke mapema sana
     
  5. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huyo unayemuita mwenye mitambo ya Dowans ni nani? Mitambo ya Dowans ni ya Rostam na kundi lake la mafisadi na huyo atakayejitokeza kujidai anaisemea Dowans (huyo mwarabu) ni owner wa kuchonga katika jitihada za kujaribu kutufanya Watanzania ni wajinga!!!

    Tiba
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mkuu... ile mitambo siyo ya DOWANS Tanzania tena ... ilishauzwa kwa kampuni ya Cyprus ... sasa sijui ni mitambo ipi tena
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aliulizwa hilo swali, amekana kuwa imeuzwa na anasisitiza kuwa bado anaimiliki yeye
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Yapata siku 3 baada ya gongo la mboto kulipuka,hatimaye mmiliki wa dowans ajitokeza hadharani.

    KUNANI BONGO??
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ...hapo umenena ... sasa i smell something fishy .... huyu jamaa ankuja na staili ya ustaarabu ... kuna kitu anatafuta huyu... yawezekana kuna kitu mbacho labda kimekosewa kwenye hukumu ya tuzo na kinaweza kufanya wasilipwe anatafuta data sasa.... tunapigwa changa la macho sasa hivi ....
     
  10. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii nchi imevalishwa CH**I
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Holy crap....
     
  12. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo huyu alishawahi kuikana iweje leo awe mmiliki.

    Nijuavyo mie huyu bwana kawekeza kwenye kiwanda cha kuchambua pamba lakini kikitumika pia ku-finance mambo ya dini fulani.

    Hili kanyaboya coz mmiliki wa Dowans twamjua ni RA. Je, wamemwuliza ilikuwaje wakatoa PoA yenye mamlaka kubwa kiasi hicho kwa RA wakati si mwanahisa wala mkurugenzi wa Dowans.

    Tatizo waandishi wetu wengi wanaenda kwenye press conference pasi maandalizi
     
  13. E

    Elifasi Senior Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....where r u people? When will you learn to learn? Aaaaagggrrr!
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunawaomba tuu, hawa wahusika watakao husika kfanya maongezi na huyo jamaa, wafanye kwa busara kubwa na umakini mkubwa sana. tusije tukalia sana.
     
  15. D

    Derimto JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka umeongea kitu cha maana sana waandishi wetu sidhani kama wanafanya maandalizi ya kutosha wakati wanakwenda kwenye press confrc. Nyeti kama hizi au vinginevyo wanachukua mshiko au kupangiwa maswali ya kuuliza au kubaguliwa baadhi ya waandishi. Ama kweli sisi ni wadanganyika RA amekaa kimya asubiri mafala tuvae huu uongo wa karne.
     
  16. NIKOSTRATOS

    NIKOSTRATOS Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo mnachonga sanaa!Hamna kitu mnafanyaa!
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu.. mwenzetu wewe ni mzalendo wa nchi gani....?
     
  18. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi hakuna watu wa kwenda kuilipua ile mitambo? Mbona inatupa kero sana?
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi ni wa wapi huyu? Oman au Bahrain? Kama ni Bahrain naona sasa anataka kusepa kwani kuna watu wanataka nchi yao. Na kama ni Oman -- sijui huko kama kuna square kubwa pale mjini Muscat pa kuanzishia mambo kama ya Misri.

    Hata hivyo nadhani anataka hela yake. kama mtakumbuka yaliyokuwa yakiandikwa mwaka 2005, alitoa mamilioni ya dola kumsaidia Mkwere kuingia Mjengoni wakati Mkwere hana hata chapa mfukoni. Si mnakumbuka yaliyoandikwa magazetini mwaka 2005? Sasa huyo Mwarabu anaogopa huenda Mnazi Mmoja ikaanza kama Tahriri na Mkwere akatokea mlango wa nyuma, na asipate hela yake. Ni bora akapewa mapema.
     
  20. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji unasemaje? Unaamini taarifa ya huyu jamaa?
     
Loading...