Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maelezo kuhusu Josiah kibira

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Charles Elias, Aug 27, 2012.

  1. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jaman naomba msaada,kuna jamaa yangu ame b admitted in bach of arts with ed at josiah kibira ila haelewi tarehe ya kuripoti,chuo kinapatikana wapi,website ya chuo na jinsi ya kupata joining instructions. Kwa anayefaham naomba amsaidie jamaa kuhusu maelezo hayo ya hiki chuo.Ahsanten!
     
  2. a

    axel fowly Senior Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Google josiah kibira huko ndo utapata info zaidi...
     
  3. a

    axel fowly Senior Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kukusaidia zaidi ni kwamba kipo kagera na ni branch ya tumain university..
     
  4. M

    MANYANGALI ZE GREAT Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha kufanya asubir 2 kwan mzigo wote 2ta-upostisha kwenye JF endapo utakuwa hewan...
     
Loading...