Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maelezo juu sheria ya ajira tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by enstein1, May 19, 2010.

  1. e

    enstein1 Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waheshimiwa,

    Naomba msaada wa ufafanuzi juu ya sheria ya ajira ya Tanzania inasemaje juu ya mtu anaeumia kazini au kuugua kwa muda mrefu, je malipo yake yanatakiwa yawe yapi na ni wajibu wa nani?

    Nitafurahi kupata michango iliyoshiba sababu nataka kusaini mkataba na kipengele hiki kinanipa tabu kidogo!

    Thanks.
     
  2. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Peleka kwenye jukwaa la sheria utajibiwa haraka sana!
    Huku sio penyewe.
     
  3. e

    enstein1 Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante! Nilifikiri wajuzi wa sheria wako huku pia!
     
Loading...