Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maelekezo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by damianmuhe, May 15, 2011.

  1. d

    damianmuhe New Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi si mwenyeji wa mtandao huu, na sijui ninayoandika hapa au yanabaki ofisini. naomba ambaye amenielewa anielekeze 'page' ya kuwasilisha mawazo/hoja zangu kwenye e mail yangu(damianmuhe@yahoo.co.uk).

    natanguliza shukrani kwa atakayenipa maelekezo kupitia e mail yangu.
    ndimi Damian J. Muhe
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mbona upo sehemu sahihi......kama una mawazo na unataka kuyaweka hapa jukwaani we weka tuu.......
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ''...hapa jukwaani we weka tuu.......'' (Preta, May 15,2011)
     
Loading...