Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maegesho ya magari ya kisasa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jidu, Nov 22, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Haya ni maegesho ya kisasa kabisa ya kutuondoshea usumbufu mjini!

    parking iliyoenda shule.jpg
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa watu wenye akili ya kubuni hivi, kiongozi wao mkuu wa nchi huwa akimaliza mwaka madarakani basi ni bahati yake. Sisi tumeng'ang'ania magamba mpaka ubongo umeota kutu!
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ee bwana eeh!
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Haya yapo siku nyingi sana. Hata bandari ya HAMBURG, German, wanatumia System hii kupakua Makonteina kwenye meli na kuyapanga hapo bandarini. Wajapan na Scandnavian/Uholanzi, wanaitumia kupark Baiskeli zao. Nafikiri imeanza kuwa mashuhuri miaka ya 90.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    rush hour mnaondokaje hapo? manake kila mtu anataka kwenda nyumbani
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kujakufika Tz mpaka Yesu atakaporudi
     
  7. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    lane unayo paki ina uhusiano na muda wa kutoka. suala la kuwai nyumbani limeshahusishwa humo. siyo kuwa unapaki tu, kumbuka unalipa hapo na kuna sheria nzito, kama unazidisha muda, hapa siyo kuzidisha bila kulipa, bali kama ulisema unakaa masaa 2, kuzidisha muda ni gharama kubwa, hivyo utajikuta unalazimika kupanga muda wa kupaki kwa uhakika bila mabadiliko
     
  8. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vibaka wa laptop na side mirrors bongo watakula wapi? Wale wazee wa mitungi wasiruhusiwe kabisa karibu na maeneo hayo,bila havyo zitakua SENEMA za ajabu kila siku...
     
  9. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Miaka hamsini ya uhuru vitu kama hivyo ni ndoto kila kukicha ni ufisadi, kuiba madini na kugombania nafasi za kutawala kwenye vyama na serikali na wanaogombania hata uwezo wao wa kutawala ni mdogo
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sijaelewa hiki ni kitu gani! waungana nisaidieni!
     
  11. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nzuri sana!
     
Loading...