Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maduu wa Arusha wako vizuri kwa kizungu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Muuza Sura, Oct 30, 2012.

  1. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Maduu wa Dar es salaam nawakubali ila linapokuja suala la ung'eng'e watoto wa Kiarusha wako vizuri!katika kila maduu kumi wa kiarusha nane kimombo kimelala wakati Dar katika maduu kumi wawili ndo wanatema yai!sijajua kwakuwa Arusha ipo karibu na Kenya au kwakuwa Arusha kuna baridi!manake baridi na kizungu vinaendana
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Acha kuwabagua bhana wadadaz wote ni baab kubwa. Kiingereza sio usomi, ni lugha tu kama lugha yenu ya kinyumbani ilivyo.
    Halafu hapo kwenye red unamaanisha wadada wa kabila la Waarusha au wakaazi wa Arusha?
     
  3. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo alimaanisha wadada wote wa R chuga bila kukosea.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    wa dar una maana mabeki tatu au wepi.
     
  5. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Itakua mkoba aka namba 5
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    lakini mademu wa dar wengi sura zao zimekoma yaani utafikilia anakunya tofauti na wa arusha watoto walaini mpaka raha..
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hivi kizungu ni big deal ?
    Sina maana ya kukibeza, kukinyanyapaa or related matter.
    In my clan , we have our grand'ma ambae alianza kazi ya ubeki3 kwa mzungu akiwa kigori , akaja kuacha hiyo job akiwa mzee.
    Bibi yetu huyu anatema nge'nge la Oxford kama si Edinburg unvsty.
    Bt bibi even her name ! Kuandika ni mziki !
    Na ukitaka akususe um'force kuandika ! Bifu lake !
    So far nauliza kutema ngeli is't a big deal ?
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    toba ww huyu*2 ama wameiba paswd, bac 2 tpc:its true
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bora yako Ciello umekomea kumshangaa !
    Mi na sukari imenidrop na banzi limenishirink !
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wadada wa dar ni full mikorogo huku
    yaani story zao ni jinsi ya kujichubua tu huku mjini cheki huyuJamani tafadhali Usinifate Inbox Ukaniuliza Mkorogo Nautengeneza Vipi?? Ushaskia Wapi KFC Au McDonald Anatoa Siri Ya Recipe Yake ??!! We Ukitaka Nunua, Na Kama Unaona Bei Uliza Wale MaKONKOD WAnaotumia Mkorogo Watakwambia Mkorogo Bei,(Na Wengine Huwa Nakutana Nao LangleyPark (Kariakoo Ya Marekani) Every 2weeks Mtu Anatumia $150 Mpaka $200 Every 2 to 3Weeks) Bongo Yenyewe Tuuu Ukitaka Mkorogo Wa Ki...halat Unaohusu Ni Mpaka Sh.300,000.00 Sasa Sembuse Visenti Change Nnavocharge Mie? Uzuri Gharama Bibi Unataka Kupendeza Tumia Pesa Toa Pesa Thts Y Nawapenda Wateja Zangu Wakipopo Hawalalamiki, Huwa Nnawabamiza Mpaka $150 Mtu Anakuja Ananunua Makopo 5 au sita Na Yeye Ananunua Hapo Anaenda Kuwabamiza Wenzie Anatia $50 Yake Juu... Maisha Ndo Hivo Kama Huwezi Kununua Hiyo wewe Usin'jazie Nziii Riziki Yangu Inaweza Usiisupport Lakini Kuna Wengine Watasupport. PS:TAFADHALI USINILAZIMISHE KUKWAMBIA NTAKWAMBIA VYA UONGO TIA AMIRA BAKING POWDER UKAJA UKAUMUKA USO KAA KITUMBUA CHA MAMA BASHEE, NATENGENEZA KITU YENYE UHAKIKA AM SURE KUNA WATEJA ZANGU WENGINE MSHAWAONA WAKO WAZUNGULISH
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Maduu wa Dar waache kucheza mdundiko kwanza
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    siyo mwenyeji sana dar lakini kila nifikapo dar nikifanya utafiti duuuh vitu vimekomaa akitembea utafikiri gari limekata center bolt..afadhali afhali ukiwa mjini post posta angalau sura chachu ni Siyo nyingi sana..
     
  13. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kutema ngeli issue sana, communication ndo master of all, we huoni unajiita 'judgement' si ungejiita 'uamuzi' kwanza kiswahili kiko weird kweli na hakina misamiati mingi kihivyoo. . .grandma wako ni wa ukweli. . .hata kama hajui kuandika yani the feeling anatema ngenge ni mtaji tosha.
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ila tendo la kikubwa linanoga zaidi kwa kiinglish kuliko kiswahili, lol! Ung'eng'e upo juu!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,817
    Likes Received: 5,142
    Trophy Points: 280
    Umeshindwa kutoa vielelezo vichache!

    Amani iwe kwako!


     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ero,ni wewe! Tatizo dar,wadada wengi wanapenda mikorogo!
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna ukweli flani nauona hapa kwa Don mangi !
    Alaaa kumbee! Ndiyo maana tunazo mtu such as ;
    > Invisible
    insteadof
    Kisichoonekana.
    > Sweetlady
    insteadof
    Janajiketamu
    > Cute
    instdof
    Mrembo
    > The secretary
    muhtasi
    with so forth
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kitu cha oh baby!there there!ahahahahhahahhahha mke mwenza wa sirini mpana wewe !kha!ahahahhahahhahahhahah
     
  19. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sasa je? Kiingereza kiko 'kingono' i mean 'sexy'. . .
     
  20. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nashindwa ku-imagine waswahili pure wanaropokaga maneno gani. . .hahaha. . .its weird eeh?
     
Loading...